ANDROID APP Ninja Rush - Game nhẹ cho BB10

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi tigerman8x, 12/12/13.

1. watermarked-IMG_00000099.jpg
    Ninja Rush là một trong những game ninja tương đối hay trên thiết bị di động. Bạn sẽ phải chạy càng xa càng tốt, chạy bằng tất khả năng của mình trên một con đường đầy thử thách với những Sammurai, những bãi chông, vực thẳm hay rừng sâu... Những chướng ngại vật này khi chạm phải bạn có thể sẽ bị gameover và chơi lại từ đầu. Để đạt được số điểm cao nhất, bạn phải vận dụng những khả năng ưu việt mà game trang bị sẵn như nhảy cao hai lần khi chạm nhanh vào màn hình, chạy tốc độ cao khi vuốt nhanh về phía trước, tiêu diệt những Sammurai bằng hệ thống phi tiêu của mình. Trên đường đi những vật phẩm sưu tập được sẽ cho bạn thêm mạng hay thêm những độc chiêu đẹp mắt giúp bạn vượt qua con đường rất dài chỉ trong chớp mắt.​
    Phong cách đồ họa đơn giản, gần gũi với lứa tuổi học đường, những thao tác không quá phức tạp, bạn chỉ việc chạm vào màn hình để điều khiển nhân vật di chuyển theo ý mình, nút phi tiêu giúp bạn tiêu diệt kẻ thù ngăn cản trên đường đi. Khi sưu tập được ba phi tiêu, bạn có thể di chuyển một đoạn đường khá xa trong thời gian ngắn, qua đó điểm số của bạn sẽ được gia tăng đáng kể.​
    Thông tin game:
    Download:
    BlackBerryVietNam.Net

Các file đính kèm:

tigerman8x

tigerman8x
    Expand Collapse

Member

#1 tigerman8x, 12/12/13
    Last edited by a moderator: 12/12/13