TỔNG HỢP Những ứng dụng hay cho BlackBerry 10 bạn không nên bỏ lỡ (P3)

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi Gió Ấm, 13/5/16.

1. to.jpg

Các ứng dụng Android tốt nhất đã có thể được cài đặt và sử dụng hiệu quả nhất trên chiếc điện thoại BlackBerry 10 cá tính. Bài viết này mình xin tiếp tục chia sẻ cùng bạn những ứng dụng hay và hữu ichs cho BlackBerry 10 nhằm giúp bạn có thể dễ dàng tham khảo và tìm kiếm được những ứng dụng yêu thích.

Tham khảo thêm: Những ứng dụng hay cho BlackBerry 10 bạn không nên bỏ lỡ (P2)

11. Easy Notes - Ghi chú và Ghi âm cuộc gọi trên BlackBerry 10

Easy Notes là phần mềm native đang rất phổ biến trên BlackBerry 10, nó rất thuận tiện cho người dùng, giúp ghi lại mọi thứ bạn nghĩ ra và cần ghi nhớ trong thời gian ngắn nhất, với giao diện thân thiện, dễ sử dụng.

Đặt biệt, tính năng ghi âm cuộc gọi rất chuyên nghiệp, chỉ cần bật tính năng ghi âm cuộc gọi trong phần mềm, thu nhỏ cửa sổ lại, và mọi cuộc gọi sẽ được ghi lại, phần mềm sẽ tự dừng ghi âm khi cuộc gọi kết thúc. Bạn có thể tải về TẠI ĐÂY

12. Foursquare - Mạng xã hội kết hợp với yếu tố trò chơi!

Foursquare là ứng dụng đánh dấu địa điểm được phổ biến nhiều nhất trên cộng đồng mạng xã hội.
    Khi dùng Foursquare bạn có thể tuỳ ý đánh dấu những địa điểm mình đang đặt chân đến kèm theo hình ảnh mô tả cùng vài dòng mô tả đặc trưng cho điểm đó đến với cộng đồng Foursquare.

Cũng tương tự với chức năng đó, người dùng có thể tìm kiếm và tham khảo trước những địa điểm mình sắp đến bằng cách coi hình ảnh, những dòng miêu tả và bình luận đánh giá từ cộng đồng Foursquare. Bạn có thể tải về TẠI ĐÂY

13. Paper camera - “Hô biến” những bức ảnh của bạn thành bức tranh tuyệt đẹp

Paper Camera được trang bị những hiệu ứng hoạt hình và tranh vẽ thực vô cùng phong phú để tạo nên những bức ảnh như trong mơ. Hãy trải nghiệm Paper Camera để có thể xem thế giới thông qua phong cách hoàn toàn mới lạ, tạo ra những kì quan bằng chính sự sáng tạo của bạn và tự khám phá sự tuyệt vời trong thế giới theo cách ngộ nghĩnh nhất với ứng dụng thú vị này.

Ứng dụng này có giá $0.99, nhưng thực sự rất hay, nếu bạn muốn trải nghiệm thì tải về nhé! Bạn có thể tải về TẠI ĐÂY

14. HomeScreen Pimp - Sắp xếp icon màn hình trên BlackBerry 10

Ngoài ứng dụng Invisibles mà mình giới thiệu ở phần 1, thì ứng dụng HomeScreen Pimp tiếp tục là một sự lựa chọn hoàn hảo cho người dùng BlackBerry 10. Ứng dụng đã được nhà phát triển ra mắt một thời gian dài và khá phổ biến trong cộng đồng người dùng BlackBerry vì ứng dụng khá đơn giản và dễ dàng sử dụng. Bạn có thể tải về TẠI ĐÂY

15. Untappd - Mạng xã hội lớn nhất dành cho những "bợm" bia

Tại Untappd, những người thích uống bia có thể bàn luận thoải mái với nhau về bất cứ điều gì. Khi kết nối với mạng lưới của ứng dụng này, sẽ không còn ai phải chịu cảnh uống bia một mình lạc lõng nữa. Giờ đã có Untappd đưa họ đến gần nhau hơn.

Ứng dụng này được phát triển trên cả hai nền tảng Android và iOS, giờ đây cộng đồng những người hâm mộ BlackBerry đã có thể được trải nghiệm sự thú vị của Untappd trên BB 10. Bạn có thể tải về TẠI ĐÂY

Chúc bạn một ngày mới nhiều niềm vui! :)

BBVN.NET

Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

#1 Gió Ấm, 13/5/16
    Last edited: 13/5/16
    kan_pham and Trí Thông like this.
  2. Tkd Lam Nguyen

Tkd Lam Nguyen
    Expand Collapse

Member

NhacCuaTui bị tháo khỏi BBW rồi hay sao ấy bạn

3. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

Hi, cảm ơn bạn đã phản hồi giúp mình nhé, mình thay bằng ứng dụng khác ùi ^^

4. Tkd Lam Nguyen

Tkd Lam Nguyen
    Expand Collapse

Member

ứng dụng đó là gì v bạn? mình cũng đang muốn tìm 1 ứng dụng nhạc việt native đây, xài ké android mất mặt lắm =))

5. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

hihi, nếu muốn nghe nhạc native thì Neutron là số 1 luôn á, chỉ có điều là giá hơi cao thôi ạ,...nhưng mà nghe nhạc thì cực chất luôn á, nghe thích lắm lắm luôn ^^

Tkd Lam Nguyen thích bài này.
  6. Trí Thông

Trí Thông
    Expand Collapse

Member

Anh đã mua, nghe thử và xác nhận rất đã :D

7. breakheartxo

breakheartxo
    Expand Collapse

Member

Chỉ mình cách mua với. MÌnh không có tài khoản PayPal

8. mr.fly

mr.fly
    Expand Collapse

Well-Known Member

bạn mua làm gì cho tốn xiền. chả hay hơn đâu. phần cứng ngon mới nghe được.

#8 mr.fly, 13/5/16
    Last edited: 13/5/16
  9. mr.fly

mr.fly
    Expand Collapse

Well-Known Member

vietmusic của shoppleiku.