Người miền Tây luôn sát cánh cùng Rim

Thảo luận trong 'Cuộc thi viết thư cho RIM®' bắt đầu bởi chuot&mathiforever, 17/6/12.

1. Rim thân mến!
    Tôi là một người miền Tây sông nước của Việt Nam. Nơi tôi ở cách xa Rim khoảng bao xa? Tôi thật sự không biết nữa. Nhưng có điều là không biết từ bao giờ nữa, Rim mang BlackBerry đến và đã mang trái tim tôi theo cùng những cảm xúc và đam mê!
    Nơi tôi ở, không phồn hoa, không ồn ào và náo nhiệt. Nhưng trái lại nó nhẹ nhàng, sâu lắng cũng giống như những chiếc BlackBerry cổ điển vậy. Nhưng đôi khi lại dâng trào và mạnh mẽ niềm đam mê của một cộng đồng BlackBerry miền Tây.
    Và BlackBerry miền Tây ra đời như để nói lên một điều:" Tôi và một cộng đồng người miền Tây rất yêu mến BlackBerry của Rim và sẽ luôn sát cánh cùng Rim"
    Rim có biết không?
    Sau hàng loạt những thăng trầm mà Rim đang đối mặt, cũng như những cạnh tranh khốc liệt trên thị trường di động, Rim hãy vững tin vì trái tim của những fan hâm mộ BlackBerry của Rim sẽ luôn hoà chung nhịp một nhịp đập. Và người miền Tây cũng sẽ như vậy.
    Chúc cho BlackBerry 10 thành công!
    Cuối cùng, nếu lá thư này đến tay Rim được mình hy vọng Rim sẽ quan tâm nhiều hơn đến Việt Nam và hơn hết là đến với miền Tây sông nước, nơi tuy nghèo nhưng đầy ấp phù sa đó Rim à!
    Thân chào Rim!​

chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. Zerostar

Zerostar
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cảm ơn các bạn về những bài viết những cmt. Mình thực sự cảm động khi đọc nhiều dòng thư của các bạn. Có lẽ nhiều bạn giống như mình, tham gia cuộc thi không phải chỉ vì phần thưởng mà vì mục đích quan trọng nhất, đó là “Viết thư cho RIM”. Không còn nhiều thời gian nữa sẽ công bố người thắng cuộc, nhưng dù kết quả thế nào tất cả chúng ta đã là người chiến thắng khi dám viết bài, dám nói lên suy nghĩ của mình dù không quen viết những lá thư hay văn bản. Nhưng chúng ta đã thực sự gửi đến RIM những điều mà chúng ta muốn họ biết.
    Mình cũng tham gia dự thi. Mình viết thư cho RIM không với tư cách là nhân viên trong BEC, hay là một thành viên trong ban quản trị forum, mình đã viết bài cho RIM đơn thuần trên vị trí là một BBer, một người dùng BlackBerry tại Việt Nam, một người đã theo sát RIM từ những chiếc BlackBerrychưa có GPRS. Nếu có thời gian rảnh các bạn hãy ghé qua đọc những điều từ “gan ruột” mình. Mình chỉ mong các bạn sẽ biết tình cảm của mình và mong muốn của mình cho BlackBerry, rằng có người cũng cùng quan điểm với các bạn và cùng một tình yêu BlackBerry như các bạn. Cảm ơn một lần nữa vì những dòng tâm huyết có thể mất nhiều tháng ngày của bản thân để đóng góp vào“Đại thư” mà chúng ta sẽ gửi cho RIM!

Thân ái!

&

(Có thể like hoặc không like vì mình viết những dòng này không phải để câu like).

3. chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình đồng quan điểm với bạn, chơi BlackBerry quan trọng nhất là cái đam mê, và viết thư cho Rim đơn giản chỉ vì mình yêu BLACKBERRY,và mình muốn Rim hiểu rằng mọi người đã và sẽ luôn ủng hộ Rim! Vậy thôi!

4. kidykhan

kidykhan
    Expand Collapse

Member

ý tưởng logo đồng bằng sông củ long của bác rất hay, nhưng con rồng đó là logo của một game, không nen gán ghép với BB bác à

Bác chọn con rồng khác giúp

kahcisco and chuot&mathiforever like this.
  5. chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bác nói đúng rồi, nhưng lúc làm logo ae hội đã bàn nhau xong rồi, mình không gán ghép đâu, con rồng này chủ ý là thể hiện chữ long thui, với lại chọn rồng hoa văng đơn giản vì nếu sau này in áo hội hay thêu sẽ không quá phức tạp bác à!

#5 chuot&mathiforever, 3/7/12
    Last edited: 3/7/12
  6. kidykhan

kidykhan
    Expand Collapse

Member

vậy hội miền tây khoảng nhiêu chiến hữu vậy bác

7. chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

À bên Tinh Tế là đông nhất, nhưng dạo này ít thấy ai online lắm! Vì mỗi người một nơi mà!

lê thanh nhân thích bài này.
  8. kidykhan

kidykhan
    Expand Collapse

Member

BBM đâu bác ơi

chuot&mathiforever thích bài này.
  9. chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

À hội mình không tạo BBM, bạn muốn giao lưu hay ghé chơi thì vào box cà phê giao lưu: Tinh Tế, blackberryvietnam.net, bbvietnam nhé! Hoặc có thể seach trên facebook, mình online bằng Black Berry nên lười dẫn link lắm!

lê thanh nhân thích bài này.
  10. kahcisco

kahcisco
    Expand Collapse

Member

Giờ mới để ý logo tại sao có con rồng

chuot&mathiforever thích bài này.