THẢO LUẬN Người dùng phổ thông liệu có cần một chiếc điện thoại bảo mật?

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi Mèo, 23/9/15.

?

Theo bạn, người dùng phổ thông liệu có cần một chiếc điện thoại bảo mật?

1. 31 Phiếu
    86.1%
  2. Không

5 Phiếu
    13.9%
  1. Lonie Nguyen

Lonie Nguyen
    Expand Collapse

Member

pó tay, may mưa mà cũng quay lại lip, bác hoặc gấu cũng thuộc loại k fai dạng vừa rồi nếu k muốn nói là bệnh hoạn =)). Sau này gấu có mà đỏi chia tay chia chân thì k biết bác có quăng lên tube như mấy cái vụ lên báo k? tốt nhất khuyên bác nên xóa đi để khỏi phải phiền phức & tránh xảy ra những điều đang tiếc sau này

2. QThanhVinh

QThanhVinh
    Expand Collapse

Member

95% sử dung đt ở độ bảo mật bình thường, chỉ 5% cần bảo mật cao. Mình thấy nhiều người dung đt nói là thích BB vì bảo mật tốt, nhưng thực tế họ chả làm gì trên ghê ghớm trên chiếc điện thoại đó cả, cũng chỉ là cơ bản như những điện thoại khác thôi. Mình nghĩ không nên quá đi sâu vào vấn đề bảo mật, mà nên phát triển nâng cao chat lượng về: Pin, tiện ích, hình ảnh, lướt web và kiểu dáng.

3. tvc.xps

tvc.xps
    Expand Collapse

Member

Bạn nghĩ Facebook kiếm lợi nhuận bằng cách nào?? Chẳng phải là đánh cắp thông tin của bạn bán cho các nhà quảng cáo sao. Lấy ví dụ đơn giản là bạn khai báo ở mục sở thích là thích shoping. Thì bạn để ý những trang quảng cáo sẽ hiện lên những bảng quảng cáo quần áo giảm giá đại loại như vậy,....và còn nhiều thông tin khác mà bạn bị đánh cắp một cách không hay biết. Và với BlackBerry mọi thông tin bạn khai báo thì BlackBerry sẽ giữ mọi thông tin cho bạn.