nên dùng z30

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi evilinc1994, 20/2/15.

1. Các bác tư vấn giúp e nên dành lúa mua z30 ko ạ. E chưa dùng bb giờ nên cũng muốn trải nghiệm thử bb. Và e xin hỏi nếu e mua thì ở HN ở đâu uy tín. Và giá nào. E hỏi gg thì chỗ 9tr chỗ lại 7tr

evilinc1994

evilinc1994
    Expand Collapse

Member

2. QuânMèo

QuânMèo
    Expand Collapse

Member

Bất cứ dòng nào Bold, Curve, Storm, Q, Z của BlackBerry đều cho những trải nghiệm rất thú vị và mình khuyên bạn nên thử. Nhưng trước khi mua, bạn nên tự trả lời cho riêng bạn rằng bạn mua BB vì lý do gì :
    Nếu mua vì lý do chơi game, xem phim online mình khuyên bạn nên dùng 1sp khác bởi đây không phải thế mạnh của BB.
    Nếu bạn là một người nóng tính, không đủ kiên nhẫn, không thích sự phức tạp thì Android hợp với bạn hơn.
    Nếu bạn là một người thích trải nghiệm 1 hệ điều hành mới, vuốt vuốt và vuốt, thích tìm tòi, vọc vạch , khám phá thì chúc mừng bạn gia nhập BBer , và Z30 là một sự lựa chọn tốt thời điểm này. Đừng trách mình nhiêu chuyện nãy giờ ,bởi vì những người bạn xung quanh mình cũng chưa từng xài BB , và cuối cùng bán rẻ BB vì không phù hợp với mục đích sử dụng, chúc bạn tìm được sản phẩm vừa ý :)

doan39 and evilinc1994 like this.
  3. evilinc1994

evilinc1994
    Expand Collapse

Member

Đt mình chỉ có fb, zalo, chơi COC và xem clip utube thôi. Vọc máy thì dạo này lười. Căn bản là thích r. Nhưng ko hiểu vụ giá e nó thôi

QuânMèo thích bài này.
  4. evilinc1994

evilinc1994
    Expand Collapse

Member

5. apdoi90

apdoi90
    Expand Collapse

Member

Giá dâu đen chính hãng đang là 6.999.000 vnđ nhé

evilinc1994 thích bài này.
  6. Lê Công Thành

Lê Công Thành
    Expand Collapse

Member

Bác thử xem ở quang3g hoặc hn03 ngoài dâuđen xem nhé

7. meocucdien

meocucdien
    Expand Collapse

Well-Known Member

Éc post bài này vào mục Nội quy - Thông báo - Góp ý là sao ta, tuỳ tiện quá :D

8. evilinc1994

evilinc1994
    Expand Collapse

Member

bác thông cảm e mới vào. e tg là cái mục xin ý kiến này ở góp ý

9. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Theo mình cảm nhận là good, nhiều cải tiến và hiện tại rất hợp với giá tiền bạn bỏ ra. Mình đang sử dụng Z30 đây, và hiện tại dòng máy này là dòng full touch cao cấp nhất của BlackBerry, thời lượng pin cực kì ấn tượng. Bạn có thể tham khảo bài so sánh này của mình nhé, chúc bạn có sự lựa chọn tốt nhất cho mình. Đây là bài viết bạn tham khảo nhé: http://blackberryvietnam.net/thread...-moi-dong-moi-ve-va-moi-huong-di-rieng.38767/

nguyenvios and evilinc1994 like this.
  10. evilinc1994

evilinc1994
    Expand Collapse

Member

Cảm ơn mọi ng. E cũng quyết rước em nó về r. Đang phân vân ở đâu thôi. Định ra HC mua ko biết có đảm bảo máy ko. E ở Bắc Từ Liêm