Mượn acc blackberry 10 tải Neutron MP! help me!!!!

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi skycrystal94, 11/3/16.

1. Em rất thích dùng Neutron mp nghe nhạc nhưng ko có tiền mua :'( Hiện giờ em vẫn còn dùng bản 1.72 file .bar cổ xưa nhưng ko update đc. Mong có pro nào cho em mượn cái acc để tải em này về từ story thì em mãn nguyện lắm ạ. Cảm ơn các bác nhiều nhiều!

Các bác có thể share cho em qua email lehoangxda34@gmail.com cũng đc ạ. Thanks các bác!!!

skycrystal94

skycrystal94
    Expand Collapse

#1 skycrystal94, 11/3/16
    Last edited: 11/3/16
    tixoi thích bài này.
  2. Gió Ấm

Gió Ấm
    Expand Collapse

Well-Known Member

chuyện mượn acc nó hơi nhạy cảm, bạn nên hỏi những ng quen thân với bạn á. Hoặc là bạn có thể đăng kí được mà

3. skycrystal94

skycrystal94
    Expand Collapse

Mình thấy có bạn bảo có acc public trên mạng nhưng mình tìm ko thấy. Bạn có biết share mình với.

4. Aric Lam

Aric Lam
    Expand Collapse

Go & Let's go

Ha ha. đâu phải acc download đâu mà public. nó dính tới tài khoảng ngân hàng đó bạn.
    =^-

5. crazysexycool1981

crazysexycool1981
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cái này có mượn cũng đâu tải được? Theo mình biết thì nó quản lý theo mã pin, số TK, ID. Chỉ duy nhất cài bằng chính account và ID của bạn thôi, sau này dù có update hay wipe máy thì ko mất tiền cài lại đâu! Trước mình cũng nghĩ có thể mượn ID của ai đó nhờ cài hộ rồi gửi tiền mua app cho người ta nhưng ko được (nerd)
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)