Mong được các bác tư vấn hộ e cái!!!!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi AaronDo, 11/7/12.

1. e là mem mới, với lại cũng hơi gà về BB nhưng lỡ trót yêu con BB 9780 rồi, các bác cho e xin vài ý kiến e có thể mua BB 9780 ở đâu hàng xách tay đảm bảo ko phải hàng dựng với lại giá rẽ rẽ xíu :) ....
    xin chân thành cảm ơn các bác!!!!!

AaronDo

AaronDo
    Expand Collapse

2. Xuân Tĩnh

Xuân Tĩnh
    Expand Collapse

Member

Muốn mua hàng cũ thì ở Dâu Đen cũng có mà. Còn không nữa thì vào tinhte.vn ấy. Ở đó có truyền thống bán BlackBerry lâu đời rồi. Bạn qua đó tìm kiếm thương gia uy tín mà mua.

AaronDo and 3-6-0-do like this.
  3. AaronDo

AaronDo
    Expand Collapse

e cám ơn bác, bên dâu đen hàng Used có đảm bảo ko vậy bác?, tại e chưa có kinh nghiệm về mua BB lắm.... mong bác chỉ giáo thêm cho em ạh...

4. Xuân Tĩnh

Xuân Tĩnh
    Expand Collapse

Member

Dâu Đen thì mình chưa qua đó nên cũng ko biết. Tuy nhiên mình nghĩ họ là đơn vị đại diện cho BB tại Việt Nam. Thì khi họ có bán hàng used cũng là hàng đảm bảo mà. Còn nếu không thì pạn qua tinhte ấy. Bên đó nhiều thương gia bán lắm.

5. tt_kh74

tt_kh74
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn chờ Di Động Pro đấu giá con 9780 rồi lên tham gia cho vui, biết đâu bạn lại thắng được em nó với cái giá cực mềm và được trãi nghiệm nhiều cung bậc cảm xúc mà ở diễn đàn khác không thể có!:)

6. AaronDo

AaronDo
    Expand Collapse

e cám ơn 2 bác nhé, để có thời gian e chạy qua dâu đen xem thử coi như thế nào.... ben tinh tế thi để e qua bên ấy hỏi mấy bác lão làng xem sao?