HỎI ĐÁP Mong các bác giúp em về bb bold 9900

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi nguyenbonbun, 20/12/12.

1. Tình hình là trên thị trường giá của blackberry bold 9900 Brandnew fullbox hộp trùng imei dao động từ 11t đến 13t. Nhưng có một cửa hàng bên trang Tinhte là SIEUTHIB bán với giá 8t5 với black và 8t8 với white. Các bác cho em hỏi liệu đây có thực sự là hàng brandnew box trùng imei không ạ? Mong các bác giúp đỡ ạ.
    Còn đây là trang web bên Tinhte của cửa hàng: http://www.tinhte.vn/threads/14091/

nguyenbonbun

nguyenbonbun
    Expand Collapse

Member

2. perking

perking
    Expand Collapse

Member

Cái này khó nói lắm bạn ạ, người ta bán rê hơn giá mặt bằng không có nghĩa là hàng không phải chất lượng tốt, ngược lại nếu có nơi bán 20triệu cũng chưa chắc đã là hàng brandnew, để biết đc chính xác thù bạn nên đến tận nơi xem, đi cùng 1 người có kinh nghiệm nếu bạn chưa thạo trong việc đánh giá BB.

Theo phỏng đoán của mình, với giá 8.5tr thì có thể đó là hành Fullbox, nhưng không phải Brandnew, tlá là đồ dùng rồi nhưng còn giữ nguyên hộp, phụ kiện.

Chúc bạn may mắn.

nguyenbonbun thích bài này.
  3. nguyenbonbun

nguyenbonbun
    Expand Collapse

Member

tks bạn nhìu đã cho mình lời khuyên hữu ích, à cho mình hỏi thêm là cái box của BB chưa mở có tem gì không, hay là mở rồi hay chưa mở đều như nhau?

4. 3-6-0-do

3-6-0-do
    Expand Collapse

Well-Known Member

cách kiểm tra thời gian sử dụng của máy :> vào option/.../status :> bấm dòng chữ "buyr" (khi bấm, dòng chữ này sẽ không hiện lên) -> xem Voice Usage

nguyenbonbun thích bài này.
  5. nguyenbonbun

nguyenbonbun
    Expand Collapse

Member

tks bác

6. Lê Minh Thái

Lê Minh Thái
    Expand Collapse

Member

Dâu đen ở đâu hả bác :(. Dau đen ngoài Hà Nội thì em cạch từ lâu rồi :O