NATIVE Money One - Công cụ quản lý chi tiêu tốt nhất, tất cả trong một

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi caogiaso1, 6/8/13.

1. IMG_00000191.png

Chào cả nhà.

Hôm nay, mình xin giới thiệu cả nhà một ứng dụng quản lý chi tiêu hàng đầu trên BlackBerry 10. Money One là siêu công cụ quản lý chi tiêu, tất cả trong một. Money One được xây dựng cho Blackberry và tối ưu hóa trên nền tảng Blackberry OS 10. Đặc biệt, Money One hỗ trợ giao diện ngôn ngữ tiếng Việt cả nhà nhé.

Money One được sử dụng để tiết kiệm tiền của bạn, cung cấp các công cụ có thể giúp bạn quản lý thu nhập và chi phí của bạn. bao gồm: quản lý tài khoản, quản lý giao dịch, quản lý các loại chủ đề chi tiêu, quản lý thông báo nhắc nhở, thiết lập mức chi tiêu tối đa, bảng điều khiển, các công cụ khác: máy tính, tỷ giá tiền tệ ... Với thiết kế giao diện phẳng, Money One là một ứng dụng thân thiện với người dùng, dễ sử dụng.

Các chức năng chính bao gồm:
    • Quản lý Tài khoản: có thể tạo nhiều tài khoản (ngân hàng, thẻ tín dụng, tiền mặt, vàng ...), nhiều tiền tệ, một tài khoản với một tiền tệ và tài khoản cho bạn (cá nhân), con cái, cha mẹ, chị em / anh em. Mặc định, ứng dụng sẽ tạo 3 tài khoản USD cho bạn: ngân hàng, thẻ tín dụng và tiền măt.
    • Quản lý giao dịch: Có hai loại giao dịch (thu, chi), nhiều cách để xem và quản lý giao dịch: tổng quan, xem chi tiết, xem các giao dịch theo thời gian (ngày hôm nay, tuần, tháng, năm, tháng trước ...), tìm kiếm giao dịch, tổng hợp giao dịch bằng đồ thị. Tích hợp Calculator khi tạo giao dịch. Chuyển tiền từ tài khoản này sang tài khoản khác.
    • Quản lý các loại chủ đề thu chi: Bạn có thể tạo chủ đề theo ý muốn của mình.
    • Quản lý thông báo nhắc nhở: bạn có thể thiết lập mức chi tiêu tối đa theo thời gian: trong 1 ngày, 1 tuần và 1 tháng. Nếu bạn chi tiêu quá số tiền hạn mức, ứng dụng sẽ hiển thị thông báo cảnh báo
    • Đồ thị tổng hợp giao dịch: cho tài khoản trong khoảng thời gian (ngày, tuần, tháng, năm).
    • Các công cụ khác: máy tính và chuyển đổi tỷ giá ngoại tệ theo thời gian thực.
    • Active Frame: xem tóm tắt danh sách tài khoản khi thu nhỏ ứng dụng
    Hãy dành 1-2 phút để lưu các giao dịch hàng ngày, bạn sẽ thấy mức thu chi một cách rõ ràng, tiết kiệm tiền cho bạn và gia đình của bạn.

Chúc may mắn.

Thông tin ứng dụng:

Một số hình ảnh của ứng dụng:
    (bao gồm cả tiếng Anh và tiếng Việt)

IMG_00000175.png IMG_00000177.png
    IMG_00000187.png IMG_00000176.png
    Download:

caogiaso1

caogiaso1
    Expand Collapse

Member

#1 caogiaso1, 6/8/13
    Last edited by a moderator: 21/5/14
    phongit, dolphin000, cuongdc and 2 others like this.
  2. huynhanhtin

huynhanhtin
    Expand Collapse

Member

cái này dùng cho Q10 được không bác ? có file bar ko share mình với

3. caogiaso1

caogiaso1
    Expand Collapse

Member

Ứng dụng chạy tốt trên OS 10.1 nhé, tất cả các máy chạy QNX 10.1: Z10, Q10, Q5, Playbook đều được.

4. vinhphucng25

vinhphucng25
    Expand Collapse

Member

có free ko ta?! :D

5. caogiaso1

caogiaso1
    Expand Collapse

Member

Mình xin thông báo là vừa ra lò game mới trên Blackberry: https://appworld.blackberry.com/webstore/content/47076889/?lang=vi&countrycode=VN

Game theo phong cách classical nhưng cải biến với giao diện HD. Nếu bạn là fan của Pacman 80s thì chắc chắn bạn sẽ thích game này.

Các bạn down và ủng hộ nhé. Mình sẽ tiếp tục cập nhật các app sớm nhất.

6. Billy

Billy
    Expand Collapse

Member

App hay nhưng mình ko có thẻ để thanh toán thì làm ntn giờ? Bác nào có thẻ cho mình mượn. Mình trả bằng xiền mặt

7. caogiaso1

caogiaso1
    Expand Collapse

Member

Xin thông báo các bạn là mình vừa mới update bản 01.01.02 fix khá nhiều lỗi và cải thiện hiệu năng, dễ dùng hơn.

Chú ý: Các bạn thắc mắc về việc không có giao diện tiếng Việt là vì khi đó ngôn ngữ hệ thống của hệ điều hành đang là tiếng Anh. Để chuyển sang tiếng Việt thì các bạn chuyển ngôn ngữ hệ thống tiếng Việt nhé. Đây là thiết kế chuẩn quốc tế.

ndthuytrang thích bài này.
  8. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Có thay đổi gì khác về giao diện so với hình ảnh trong bài viết không bạn :)

9. fioh_tuananh

fioh_tuananh
    Expand Collapse

Member

$1,99 bác nhé..... không miễn phí, add vào wishlist thôi!

10. bold9000at&tjj

bold9000at&tjj
    Expand Collapse

Member

Hỏi bác chủ xem có miễn phí cho anh em blackberryvietnam.net, cái hôm đi off blackberrryvietnam fan ấy :P, bác chủ em nhớ hôm đó có hứa miễn phí cho anh em bb mà ;)