BBVN.NET Mời tham gia chia sẻ hình ảnh: 'Chiếc BlackBerry của Tôi'

Thảo luận trong 'Các Hoạt Động Giao Lưu – Offline' bắt đầu bởi Fang, 7/6/16.

1. qqw.jpg

Thân chào anh em, Tháng 06 đến rồi với biết bao sự chờ đợi từ fan dành cho BlackBerry từ việc cập nhật OS 10.3.3 đến các thiết bị mới từ hãng sẽ ra sao? Và với bài viết này mình xin gửi đến mọi người Quick Game nho nhỏ nhằm nâng cao nhiệt huyết cùng BlackBerry nhé. Đối với Bbers, mỗi chiếc điện thoại Blackberry không chỉ là một vật dụng, đó còn là một người bạn, một vật kỷ niệm và cũng là một người bạn tri kỷ, cũng vì thế hãy chia sẻ những hình ảnh kỷ niệm cùng những khoảng khắc đáng nhớ cùng chiếc BlackBerry đó các bạn nhé.

Cũng vì thế thân mời các bạn tham gia chia sẻ hình ảnh
    'Chiếc BlackBerry của Tôi'

Phần chơi vui này mình đưa ra cũng là một sân chơi nhỏ dành cho anh em BBers trong dịp tháng 06 này, rất dễ mình xin đưa ra các tiêu chí để các bạn tham gia nhé !
    1. Comment tại bài viết này với 2 nội dung:
      • Hình ảnh tham gia
      • Kỷ niệm cùng chiếc BlackBerry đó hoặc kỷ niệm mà bạn nhớ nhất khi dùng dòng máy này
    2. Hình ảnh phải thể hiện được yếu tố chính chủ: có hình chiếc Blackberry cùng hình hoặc tên người tham gia, hình ảnh nguyên gốc không chỉnh sửa thêm (hình độ rộng dài nhất là 800px nha)
    3. Chèn một hình ảnh bạn cho là đẹp nhất của bạn với chiếc BlackBerry thân yêu của mình (nghiêm cấm các hình ảnh đồi trụy, thiếu thuần phong mỹ tục)
    4. Kỷ niệm của bạn cùng với chiếc BlackBerry đó (Càng ý nghĩa sẽ được ưu tiên cao trong chấm điểm hình ảnh)
    Ví dụ:

Đôi dòng kỷ niệm: Tôi đến với BlackBerry Z10 đầu tiên - nơi cho tôi những nguồn cảm xúc mới...Cảm ơn BlackBerry tạo cho tôi cảm giác với màn hình cảm ứng, cảm ơn những ai đã từng gắn bó và tạo thói quen cho tôi, để rồi vô tình dứt bỏ cái thói quen ấy đi, và đem lại cho tôi những điều đặc biệt hơn... đó chính là BlackBerry Passport

1.Đối tượng tham gia chia sẻ:
    • Là thành viên trên diễn đàn BBVN.NET
    • Các Mod có thể tham gia dự thưởng trừ Admin
    2.Cách tìm người chiến thắng
    • Anh em comment nhiều thì chỉ tính bài comment đầu tiên thôi nhé :)
    • Chỉnh sửa thoải mái bài viết cho đến chiều ngày mai 17H - 08/06/2016 sẽ chốt comment lại
    • Công bố thành viên trúng giải sau đó ít phút
    • Quyết định của BQT diễn đàn dựa trên những tiêu chí 'Hình ảnh + Kỷ niệm chia sẻ' để đánh giá, quyết định của BQT là quyết định cuối cùng :)
    3.Giải thưởng - Tặng phẩm BlackBerry:
    1. Áo khoác BlackBerry đặc biệt
    2. Bình nước BlackBerry
    3. Móc khóa diễn đàn BlackBerryVietNam.net
    Cùng tham gia nhiệt tình mọi người nhé ! =))

Fang

Fang
    Expand Collapse

BlackBerry No1

#1 Fang, 7/6/16
    Last edited: 7/6/16
  2. Con Gái Nguyễn Đình

Con Gái Nguyễn Đình
    Expand Collapse

Member

Thích mọi món quà a Nông Dân tặng.hí hí

Các file đính kèm:

3. kotex214

kotex214
    Expand Collapse

Member

IMG_20160606_204543.jpg Với BlackBerry Passport, nó đem lại cho mình cảm giác thực sự làm chủ 1 thiết bị di động đúng nghĩa.
    Iphone hay Android có thể tốt hơn, nhưng BlackBerry đem lại hiệu quả hơn, ít ra là đối với mình. (y)

4. hoangtrang116

hoangtrang116
    Expand Collapse

Well-Known Member

kỉ niệm những ngày đầu tiên ra trường với bộn bề lo toan công việc. IMG_00000159.jpg

5. sonbkmta

sonbkmta
    Expand Collapse

Member

công nhận nhìn cá tính nhưng lại vướng phải cái nấm :)

6. Phan Chung Dũng

Phan Chung Dũng
    Expand Collapse

Member

Blackberry của em chẳng có gì chỉ có này B-)B-). Đùa thôi, mình biết đến BlackBerry từ hồi năm 2 đại học. Âu cũng là duyên phận các bác ạ,lúc đó điện thoại mà ba mình mua cho ngày đâu ĐH bị mất. Chẳng có gì để liên lạc với ba mẹ, bạn bè, thêm nữa lại đang cuối tháng nghĩ hoài hông biết làm sao rồi mới nghĩ ra đứa bạn nối khố từ thuở bé ( Thằng này hay sưu tập đt cũ) kêu nó:
    - Ê mày có con cục gạch này nghe gọi tốt tốt chut không tao mượn tạm mấy bữa xài coi, cái đt của tao mất rồi.
    Nó mới lôi ra con 7100g đi xe đạp tới tận chỗ mình trọ cách chỗ nó tận 5km để cho mình mượn. Về xài vài bữa là mê tít luôn ạ, và mình quyết định cưới ẻm từ đó. Đợt đó đang là cuối năm 2 Đại học, lại đang gần cuối tháng, tiền đi làm thêm chưa có mình lại alo cho thằng bạn đó kêu no:
    -Mày bán cho tao cái đt này nghen, hết nhiu qua tháng lãnh lương chỗ làm thêm tao trả. **-=
    Nó kêu ok. Mày đưa tao 200k là được.
    Đc hơn 1 tuần sau mới lãnh đc 700.000 tiền lương từ chỗ làm thêm, <=-P<=-P. 12h đêm đi làm về qua nhà trọ nó mới alo kêu nó ra trả tiền. Ra tới nơi nhận xong tiền nó đám mình thâm cmn mắt :]XX:]XX vì tội nửa đêm còn lôi nó dậy các bác ạ. Đau mà kệ, trả tiền đt nó rồi là yên tâm em BlackBerry này là của mình.=))=)). Không sợ nó đòi lại rồi.\=D/\=D/\=D/. Giờ thì em đang yêu cả 3 em ạ( 7100g, 9000, Q10).
    Văn của em dở lắm nên câu chuyện không có đc hấp dẫn như của ngta các bác thông cảm :). Cảm ơn các bác đã đọc bài =-h=-h

Các file đính kèm:

7. huynhgiathien

huynhgiathien
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình chỉ nói rằng đây là thiết bị mình dùng lâu nhất trong số các thiết bị BlackBerry mà mình từng dùng (Khoảng 1.5 năm) vì nó gắn với kỷ niệm mình dám bỏ ra 13,5 triệu ra để mua nó :D. Trước tới giờ toàn dùng máy cũ =))
    . BlackBerry Passport.jpg

hoangoth, se7en, cá sấu bb and 5 others like this.
  8. hoangtelus

hoangtelus
    Expand Collapse

Bon chen chút :) kỉ niệm du lịch cát bà :)

Các file đính kèm:

9. mạnh nghĩa

mạnh nghĩa
    Expand Collapse

Member

Em đến và đi như những gì anh không sắp đặt: em đến từ khi chưa thành hìnhY_Y vỏ sài gòn main, đắk lắk, màn mượn xác bạn em, cục pin bầu 9 tháng (rofl). Tốn cả ngày để đại phẫu thuật cho em, vậy mà ta quen nhau chưa được bao lâu ..............em đã làm vợ người ta vỏ cho @tyn main cho @trùm rủ rê
    Ps: tham gia cho có phong trào với ace. Đừng chém em nha =^-=^-=-h=-h

10. Hoàng Mạnh

Hoàng Mạnh
    Expand Collapse

Member

Một lần tình cờ ta đến với nhau. Như có sức mạnh nào đó khiến ta cuốn lấy nhau từ 8110 sau đó là 9780 và bây giờ là z30. Chỉ có thể nói la BlackBerry và đam mê.....

Các file đính kèm:

Mì Gõ, Nông Dân and se7en like this.