Mời tải về những bản nhạc hay chào mừng ngày lễ 30/04

Thảo luận trong 'Nhạc Chuông – RingTones' bắt đầu bởi Nông Dân, 27/4/15.

1. 230275_211783922178792_988710_n3.jpg

Năm nay chắc chắn là năm có dịp lễ dài nhất năm dành cho mọi người với ngày lễ Giỗ Tổ Hùng Vương và 30/04 -01/05 liền kề nhau, chắc hẳn mỗi chúng ta đều có những dự định riêng cho mình nghỉ ngơi và thư giãn cùng già đình hoặc bạn bè. Bạn có thường xuyên nghe những bản nhạc để tưởng nhớ lại quá khứ oai hùng của dân tộc? và để hòa mình cùng ngày vui của đất nước diễn đàn BlackBerry Việt Nam cũng xin gửi đến các bạn những bài hát đi vào lòng người trong những năm kháng chiến để tưởng nhớ lại những năm tháng anh hùng của lịch sử đất nước.

Có thể các bạn đều biết đó là ngày 30/04 là ngày đánh dấu rất nhiều cột mốc quan trọng trong lịch sử dân tộc và là ngày giải phóng hoàn toàn Miền Nam - Thống nhất Đất Nước, Bắc -Nam sum họp một nhà. Cùng với đó là ngày giỗ tổ Hùng Vương (10/03 AL) là dịp mỗi chúng ta xuôi về cội nguồn của chính mình tưởng nhớ và tỏ lòng biết ơn công lao lập nước của các vua Hùng. Hay hòa mình cùng thế giới với ngày Quốc tế lao động 01/05.

Cùng hòa mình với những ngày lễ lớn trong năm với các bản nhạc đi vào lòng người các bạn nhé ! <=-P

Download

BBVN.NET

Các file đính kèm:

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 27/4/15
    Last edited by a moderator: 27/4/15
    Mèo thích bài này.