PHOTO Mời tải về hình nền chủ đề động vật dành cho BlackBerry (P.7)

Thảo luận trong 'Hình Nền – Wallpapers' bắt đầu bởi Fang, 11/4/16.

1. t.jpg

Tiếp tục hạng mục chia sẻ hình nền về chủ đề động vật dễ thương dành cho các dòng máy BlackBerry. Khỉ tiếng anh gọi là Monkey là động vật được các nhà khoa học xếp vào bộ linh trưởng. Thường làm vật nuôi trong nhà, nhưng vì quậy phá nên rất hiếm nhà chịu nuôi chúng. Dưới đây mình tổng hợp những hình ảnh khỉ con đáng yêu nhất dùng làm hình nền dành cho các dòng máy BlackBerry. Bạn sẽ không thể bỏ qua bộ sưu tập này nếu là người yêu động vật

Tham khảo kỳ trước: PHOTO Mời tải về hình nền chủ đề động vật dành cho BlackBerry (P.6)

Bộ ảnh với chất lượng Full HD 1920x1080p trở lên, hình ảnh sắc nét, màu đẹp dùng làm hình nền rất đẹp. Mình để nguyên Free Size dành cho các bạn để tải về cho chiếc BlackBerry của mình, anh em cùng tham khảo một số hình ảnh bên dưới nhé.

Trong bộ có rất nhiều loài khỉ nên mình cũng ko nhớ rõ ảnh nào là loài nào hết!! các bạn thông cảm !

BBVN.net -3.jpg
    Cho tui ôm cái nhá :D

BBVN.net -12.jpg
    Lạnh quá - đi xông hơi nào :D

BBVN.net -24.jpg
    Giờ em đã là.... Là lá la (Singer Monkey) :D

BBVN.net -36.jpg
    Hổ báo tí =))

BBVN.net -45.jpg
    Đời tôi cô đơn nên yêu ai cũng cô đơn =))

BBVN.net -55.jpg
    Đói quá, kiếm gì măm măm thôi :P

BBVN.net -80.jpg
    Thất tình rồi :(

BBVN.net -98.jpg
    Tranh thủ Selfie cái :)

Kỳ tiếp theo: PHOTO Mời tải về hình nền chủ đề động vật dành cho BlackBerry (P.8)

BBVN.NET

Fang

Fang
    Expand Collapse

BlackBerry No1

#1 Fang, 11/4/16
    Last edited by a moderator: 18/4/16
    maithuylaw thích bài này.
  2. Mai An

Mai An
    Expand Collapse

Member

hehe thank kiu bác đã đáp ứng lời thỉnh cầu, khỉ con dễ iu quá ah ({})({})({})