Một vấn đề oái ăm khi doawnload blackberry app world?

Thảo luận trong 'Cẩm Nang - Thủ Thuật Chung' bắt đầu bởi Tínđồblackbery, 25/9/11.

1. Mong các ae giúp em trường hợp này. Khi em doawnload blackberry app world về máy,máy báo doawnload thành công vào menu thì kg thấy biểu tượng app world đâu mặc dù em đã reset máy chọn options - applications phần Add-on thì thấy Ở đó nhưng kg tài nào lôi cổ nó ra được. Mong ae gúp đỡ, xin cám ơn ae nhiều. Em đang dùng máy bb8520 Os5.0.

Tínđồblackbery

Tínđồblackbery
    Expand Collapse

Member

2. HIEU82736

HIEU82736
    Expand Collapse

Member

Co thể là bạn có đang cài ddappworld nen no không nhận bbappworld.hôm trươc mình cung bị như vậy đó.bạn thử gỡ ddapp ra rồi cài lại bbappworld nha

3. nam.nguyen

nam.nguyen
    Expand Collapse

Member

tháo pin máy khởi động lại thử xem, do cài đè nên một số trường hợp mất icon

4. Tínđồblackbery

Tínđồblackbery
    Expand Collapse

Member

Em kg cài DDapp do đã có BBapp rồi

5. Tínđồblackbery

Tínđồblackbery
    Expand Collapse

Member

Bản app world cũ trước báo nâng cấp lên bản mới 3.,này em nâng cấp thẳng luôn kg xóa bản cũ kết quả là kg có icon xuất hiện ở home screen. Em cũng đã reset bằng cách tháo pin nhưng kg được em còn vào add-on để xóa luôn app world vừa tải về để tải lại nhưng vẫn kg được nó vẫn ở mục add-on.Giờ em bó tay thật rồi các bác có ai còn cao kiến gì khác hãy giúp em với