TẢN MẠN Mấy hôm nay nghe tin BlackBerry nói "Ai bảo chúng tôi từ bỏ BB10" mình lại thấy xốn xao !

Thảo luận trong 'Café - Tán Gẫu' bắt đầu bởi Cao Kều, 13/8/16.

1. vytv1412

vytv1412
    Expand Collapse

Em đang xài IP 5s + 978, hồi trước cũng dùng Z10 rồi, PP thì chưa nhưng hôm đi xem thì cầm nó to quá, ngón tay em ngắn nên khó cầm, không nghe máy đc = 1 tay. Nghĩ đi nghĩ lại thì ip6 plus cũng chả dùng 1 tay được nên thấy ai thích thì cứ chiến thôi.
    Ngày xưa em mong chờ cái BB10 lắm, về sau càng ngày càng thất vọng nên em mới bỏ Z10, chứ nhìn BB vẫn mê lắm, nên phải đi mua cái 978 về dùng cho đỡ nhớ.
    Không biết có bác nào giống em, mong chờ cái Blend nó sẽ hoàn hảo như là imess trên macbook vậy. Em mong chờ lắm luôn, rồi môi trường app, em chả dùng gì nhiều app đâu, game ko chơi rồi, chỉ cần facebook là chính nhất, khách hàng của em bây giờ trẻ hơn, lại thích dùng facebook để liên lạc, mà cái fb của BB10 thì ai cũng biết đấy.
    Khá là buồn vì BB10, em vẫn nằm chờ xem BB11, BB12 nó có xuất hiện hay ko, hay là BB10 có lớn lên nữa ko, chứ em ko mấy để tâm đến BBdroid.
    Quan điểm cá nhân ạ

Dê Mập and se7en like this.
  2. Cao Kều

Cao Kều
    Expand Collapse

Member

Hôm viết bài này cảm xúc đang dâng trào quá, quên mất một chuyện mà bạn nhắc giùm đây rồi: cái Hub như là trái tim của BB10 nhỉ. Thực sự thì không thể chọn được con đt nào trong số cả tỉ con đt hiện nay là vì không kiếm đâu ra cái nào, dòng nào có Hub :v

3. crazysexycool1981

crazysexycool1981
    Expand Collapse

Well-Known Member

Ko fải vì vấn đề giá chứ? :D
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

4. crazysexycool1981

crazysexycool1981
    Expand Collapse

Well-Known Member

Thích mà ko nhích, để lâu dễ mất hứng! Thật, nếu ưa phím vật lý & hub của BB thì ko nên chần chừ quá lâu :D
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)