HỎI ĐÁP Lựa chọn cửa hàng BB uy tín ở Hà Nội

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Nghiêm Thành Đức, 14/2/16.

1. Tình hình là em đang có nhu cầu mua 9900 và Z10 nhưng phân vân giữa 3 thương gia là Quang3g, HGmobile và Levu01. Bác HGmobile bảo hành cả màn lẫn nguồn, Quang3g thì em mua mấy chiếc bên bác ấy rồi thấy cũng uy tín, còn Levu01 nhiều người đánh giá tốt mà bảo hành lâu hơn 2 bác kia (đa phần là 6 tháng).
    Bác nào đã sử dụng sản phẩm của 3 bác ấy rồi thì tư vấn cho em với
    Em xin chân thành cảm ơn! **-=

Nghiêm Thành Đức

Nghiêm Thành Đức
    Expand Collapse

Member

2. Tuyenpt.vn

Tuyenpt.vn
    Expand Collapse

Member

Mình đã mua của bác Quang3g chiếc 9780 cách đây cũng lâu rồi, dùng mấy năm thấy ok mãi sau bị chảy keo màn hình rồi rơi mất. 2 bác kia chưa thử bao giờ nên không biết. Sắp tới định mua 1 chiếc ppse ở 365mobile.vn. Bạn có thể tham khảo.

3. ITdhpd

ITdhpd
    Expand Collapse

Well-Known Member

Danh sách trên có lẽ bạn cập nhật thiếu rồi bạn nên tham khảo hn03 nữa, mình mua ở đây khoảng 5 chiedcs bbos và 3 chiếc bb10 chưa một chiếc nào phải bảo hành lại phần cứng. Tên tuối thì bác Tuấn hn03 có lẽ sớm hơn Q rất nhiều, lê vũ thì là cậu em mới bán mà hàng chính xác từ quang 3g ra nhưng thái độ vui vẻ rất thích cũng đã mua một lần n ko dc may mắn lắm

Gửi từ C6602 của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk