ANDROID APP Little Commander 2 - Sự cuốn hút của game thủ trụ

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi KaoruKamiya, 13/8/14.

1. IMG_20140807_020105.jpg
    Little Commander 2 - là phần tiếp theo của game chiến tranh thế giới thứ 2 "Little Commander - World War II TD". Phiên bản đầu tiên, Little Commander đã được hoan nghênh và thu hút hơn 10 triệu người chơi. Sau khi được nâng cấp thêm về giao diện cũng như các tính năng, phiên bản 2 sẽ mang lại cho các bạn thêm nhiều điều thú vị và thử thách mới.
    Thể loại thủ trụ là một thể loại luôn mang đến cho người chơi một sự phấn khích và bạn không thể dừng game khi đang trong cuộc chiến bảo vệ thành của mình. Trò chơi là một thử thách mà bạn luôn muốn vượt qua. Với Little Commander 2 - Clash of Powers bạn đóng vai trò là một chỉ huy của một trong 3 cường quốc, mỗi quốc gia sẽ có những siêu vũ khí khác nhau và bạn phải đề ra chiến lược cho mỗi cường quốc mà mình đã chọn để đạt đến cấp độ cao nhất. Bạn sẽ phải xây nhiều trụ và nâng cấp nó lên một cách hợp lý vì lượng tiền có hạn.
    Trò chơi hổ trợ 2 chế độ, chơi một mình hay kết nối qua mạng. Ở chế độ mạng bạn có thể đăng ký một tài khoản nhằm thách thức những chỉ huy khác trên toàn thế giới trong bảng xếp hạng cao nhất.

Một số hình ảnh trong game:
    Bạn sẽ chọn mình là chỉ huy của cường quốc nào
    Chọn cấp độ mình muốn thử thách
    Hãy chọn siêu vũ khí để có thể tham gia vào cuộc chiến
    Hãy đề ra chiến lược để có thể vượt qua những thử thách

Cách chơi:
    - Giống như phiên bản một, kéo và thả trụ ở vị trí bạn chọn, trượt để nâng cấp hay bán những trụ không cần thiết nữa về sau. Dùng 2 ngón tay để phóng to, thu nhỏ chiến trường.
    - Sẽ có 4 bản đồ chính, 60 cấp độ chơi trên máy, và nếu bạn chơi qua mạng thì cấp độ không còn là vấn đề mà bạn phải quan tâm, điều quan trọng là bạn hãy cố gắng hết mức để vượt qua các màng chơi và leo lên thứ hạng cao nhất trong bảng xếp hạng.

Hãy cùng cài đặt và khám phá những điều thú vị của game nhé các bạn.
    (Mình mới chơi ở chế độ trên máy, bạn nào chơi ở chế độ mạng rồi thì cùng chia sẽ kinh nghiệm nhé)

Thông tin trò chơi:

Download

Các file đính kèm:

KaoruKamiya

KaoruKamiya
    Expand Collapse

Member

#1 KaoruKamiya, 13/8/14
    Last edited: 14/8/14