TỔNG HỢP Khu vực giúp đỡ về Kỹ thuật phần mềm và phần cứng BlackBerry

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi TheMen, 16/12/11.

1. binhnguyen1991

binhnguyen1991
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. phonghuy

phonghuy
    Expand Collapse

Member

Chẳng lẽ phải mở máy sao, thế thì mất zin mất rồi. Mh test bbve qua hết, mà máy thì ko dán màn hình, máy mua được 1 tháng nên mh nghĩ ko phải do bụi bẩn bên trong. Mh tham khảo thấy ae bb nói do phần mềm, mh lại mới up 10.3.3 giờ không về được phiên bản thấp hơn để test

3. tungnx248

tungnx248
    Expand Collapse

Ace cho em hỏi vs. Photo X bản free không dùng được chức năng Instax nữa ạ? Hay là máy em bị lỗi. Em đã thử cài trên Q10 và Z30 đều không thấy sử dụng được? Mong nhận được sự giúp đỡ của ace. Em cảm ơn

4. quoc su

quoc su
    Expand Collapse

Member

mình đang bị tình trạng z10 vuốt từ trên xuống vào cài đặt nhanh ko được, đang chạy 10.3.3.2163. đang xài mấy ngày nay thì bị, đã autoloader lại luôn xong nhưng đến phần thao tác yêu cầu test vuốt từ trên xuống thì ko được nên không vào được trong luôn...nhờ cao nhân chỉ giúp..thanks all

5. quoc su

quoc su
    Expand Collapse

Member

mình đã lên 10.3.3.2163 đang xài bình thường thi tự nhiên mấy ngày nay bị vậy đó. autoloader lại bình thường, đến lúc check phần vuốt xuống thì ko được nên nằm ở bước đó luôn...đau đầu thiệt.

6. nguyenvu231

nguyenvu231
    Expand Collapse

Các bác cho e hỏi tí e mới dùng z10 mà không hiểu sao cứ bị tắt nguồn liên tục.cho dù sạc đầy pin vẫn bị tắt.Đó có phải do trai pin không!

7. thanhvpro01

thanhvpro01
    Expand Collapse

bác ơi cho e hỏi là e mới mua con z10 stl100-1 os10.3.2.2836 mà sao e check ram chỉ có 1gb đôi lúc hơi lag ạ vậy máy này có phải hàng dựng hoặc bị thay ram hay lý do khác k ạ ...

8. phan văn danh

phan văn danh
    Expand Collapse

Chuyện là đã dừng dùng BB 1 thời gian dài. Nay lại thấy nhớ quá nên mới tìm 1 e Q20 cũ. Bây giờ mình muốn cài lại để cho e nó thuộc đúng sở hữu của mình mà không biết bắt đầu từ đâu. Mong các bạn chỉ cho mình với?? Rất mong nhận được sự giúp đỡ sớm nhất

#1028 phan văn danh, 8/3/17
    Last edited: 8/3/17
  9. Chào mào bông

Chào mào bông
    Expand Collapse

Cho em hỏi có bác nào có bản Facebook mới nhất không ạ ( bản chạy không qua trình duyệt) em đang dùng bản katana chán quá

10. manhnq85

manhnq85
    Expand Collapse

Anh Em cho minh hỏi chut, có pro nao dư bộ sạc cua passport ko? Để lai em voi, cai cua e mới hỏng. 0904662993