HỎI ĐÁP không vào dược bb id trong play book

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi trần đức minh, 17/9/14.

1. chào các anh chị!
    em mới dùng bb play book, em đã có tài khoản bb id rồi (tài khoản của em tạo trên web của bb từ lâu rồi) , hôm trước em vào phần Blackberry id trên play book (thao tác vuốt màn hình từ trên xuống sẽ thấy) , có phần blackberry id iformation, em vào đó chỉnh sửa các thông tin tiw frst name, last name, screen name, blackberry id username, theo đúng thông tin của em, nhưng đến khi em nhập mật khẩu (phần change pasaword) (mật khẩu chuẩn và đúng, em đã thử đi thử lại trên web của bb) mà không được nó cứ thông báo sai, em đã nhập 6 lần rồi, bây giờ chỉ còn 4 lần nữa thôi, em sợ quá, hic,
    còn 1 vấn đề nữa: khi em vào phần update software có thấy thông báo phiên bản mới 2.1.0.1917 dung lượng 20mb, nhưng khi em cập nhật gần xong thì nó cứ thông báo looxii, em không hiểu ạ, mong anh chị giúp em, em cảm ơn ạ

trần đức minh

trần đức minh
    Expand Collapse

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Hi Bạn, mình chia sẻ với bạn một số thông tin nhé

Khi bạn đã đăng nhập BlackBerry ID trước đó thì bạn không thể thay đổi thành ID khác được mà chỉ có thể đổi thông tin của ID và change Password chứ không thể đổi BlackBerry ID User name bạn nhé. Nếu bạn muốn đổi thông tin ID thì phải chạy lại hệ điều hành hoặc Wipe máy, những lưu ý khi Wipe máy sẽ rất dễ sảy ra tình trạng chỉ còn lại mục Browser.

Thứ 2, nếu hệ thống mạng cập nhật ổn định, cụ thể là Wifi sẽ cập nhật nhanh và không sảy ra tình trạng lỗi như trên. Bạn thử tìm mạng Wifi ổn định rồi cập nhật xem bạn nhé, hiện tại thì cáp quang đang đứt nên đường truyền không được tốt bạn nhé.

Thân !

3. hoangdobb

hoangdobb
    Expand Collapse

Member

Cho mk hỏi ti. Fb của mấy bạn có gặp tình trạng báo lỗi khi xem ảnh trên bảng tin hay là khi xem chi tiết bài đăng k.
    Còn một vấn đề nữa là nó hay bị lỗi báo exit ra và vào lại. Ai biết gjúp mk vs.