TỔNG HỢP John Chen mong muốn 2 ông lớn Apple & Google viết ứng dụng cho cả BlackBerry

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi minhnka, 26/1/15.

1. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Hi bạn, bạn ấy cũng chỉ có lòng tốt gửi đến mọi người những tin tức hay và cập nhật cho anh em thưởng thức, như bác kia đã nói ở trên tuy tiêu đề truyền tải không đủ nội dung nhưng thực chất vẫn có thể hiểu theo nghĩa khác, có lẽ bạn hơi khó tính trong chuyện nhìn nhận. Hiện tại về mặt cạnh trang về ứng dụng chắc hẳn hiển nhiên BlackBerry đang lép vế với các nền tảng khác và đương nhiên điều mà johnchen muốn nói đến ở đây là các dev cần phát triển trên nhiều nền tảng và kể cả BlackBerry, comment vui vẻ thôi chứ nói nặng tội bạn ấy :P

2. newcommer

newcommer
    Expand Collapse

Member

Cái kiểu nhìn người của bạn thì cũng đủ hiểu, new là với diễn đàn này, còn tôi dùng BB và tham gia bên tinhte chứ không phải ở đây. Thôi, miễn bàn, bạn không hợp để tranh luận :D

3. newcommer

newcommer
    Expand Collapse

Member

Thực ra tôi chỉ bực mình vì cái comment trước bị xóa mà không có lý do thôi. Trong khi đó là một comment cũng chỉ mang tính xây dựng. Nếu các bạn không thích xây dựng, chỉ thích tâng bốc thì thôi, mình không tham gia gì nữa, mình không quen :)

4. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

để tránh tình trạng căng thẳng sảy ra và mong muốn mọi người comment vui vẻ thôi bạn, cái đó có thể là thiếu sót mong bạn bỏ qua nhé. Hạ hỏa nào =))

5. minhnka

minhnka
    Expand Collapse

Well-Known Member

Xin lỗi bạn trước nhưng mình chả có y giật tít gì cả mà đây gần như là mong muốn của mọi BBer. Mình cũng nhấn mạnh là 2 ông lớn là vì hiện nay 2 kho ứng dụng trên smartphone gần như chỉ là sụ cạnh tranh giữa iOS & Android. Với hơn nữa mình không biết bạn đã giỏi hơn ai hay cứ nghĩ bạn từng dùng BB và tham gia tinhte.vn thì bạn có quyền phán người khác là ngu ngốc.

Còn bạn bảo muốn xây dựng thêm cho bài viết mà những comment của bạn có vẻ mang tính chủ quan và bảo thủ quá thì mình cũng chịu. Cứ cho là mình ngu ngốc nên chưa thể hiểu được những gì bạn nói đi vậy! ;)

#15 minhnka, 28/1/15
    Last edited: 28/1/15