HỎI ĐÁP Hỏi về Theme Builder 6.0

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi BBers_4ever, 10/5/13.

1. Em muốn để font chữ của 2 khu vực này (như hình đính kèm) tự default theo font khi mình chuyển font trong Options thì trong quá trình làm theme nên để kiểu chữ j hở các bác :(.. Thử suốt mà k đc :X

P/S: Em đã để chúng là "Reset to default" khi export theme nhưng vẫn không được nhé. Vì thế các bác nào khuyên là để default thì thôi ạ.

BBers_4ever

BBers_4ever
    Expand Collapse

Well-Known Member

bui.tuan thích bài này.
  2. bui.tuan

bui.tuan
    Expand Collapse

Member

Khi thay font trong option -> screen/keyboard thì font sẽ thay đổi bác à, một số chỗ trên theme không thay đổi như màn hình giao diện chính.

Bác muốn theo font theo thêm thì vào option->theme-> ấn chùm dâu -> Reset theme defauts (thì chủ đề về mặc định, thay đổi font) và thay đổi luôn nếu một số icon ẩn trước đó cũng trả về mặc định.

3. BBers_4ever

BBers_4ever
    Expand Collapse

Well-Known Member

K hiểu bác có hiểu ý em không, chứ khi thay font trong options, thì 2 khu vực e khoanh đỏ như hình trên cũng k bị thay đổi :(
    Ý em là, làm sao cho khi tạo theme, font của 2 khu vực khoanh đỏ kia, cũng thay đổi theo font khi mình set trong Options

#3 BBers_4ever, 10/5/13
    Last edited: 10/5/13