HỎI ĐÁP Hỏi về BB 9630V

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi thienbinh_nt, 24/2/15.

1. Chào mọi người. Mình mới chuyển sang dùng BB nên muốn được anh em tư vấn một vài vấn đề.

Mình đang thương lượng để mua lại 1 em BB 9630V. Theo hình chụp thì thấy ngoại hình em nó cũng ok. Chủ bán đảm bảo cho mình là máy zin, chỉ có sạc là dùng sạc của Samsung. Mình đang bận công tác nên chưa xem máy trực tiếp được. Anh em tư vấn cho mình là có nên mua em này không và ngoài em này ra thì em nào dùng ok vì nhu cầu mình chỉ nghe, gọi nhắn tin là chính. Mình cũng đang xem BB9k nhưng nghe nói pin yếu và hay chết nguồn. Rất mong nhận được sự tư vấn của anh em. Cảm ơn rất nhiều

thienbinh_nt

thienbinh_nt
    Expand Collapse

Member

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

nghe gọi nhắn tin thì bác mua cái máy 8700 vừa thao tác nhanh với phím tắt vừa nhắn tin vô đối, mua 936 cũng được nhưng nếu bác phân vân thì không nên mua, 8700 giờ thương giá bán tầm 4-500k chất lượng cũng tốt, gọi điện nhắn tìn vào khoảng 2-3 ngày lại phong cách nữa :)

3. thienbinh_nt

thienbinh_nt
    Expand Collapse

Member

Cảm ơn bác tư vấn ạ. Tại thật tình là khoái cái thiết kế của dòng Bold quá :P em sẽ cân nhắc xem sao