help!!!!!!!!!!!!!! vần đề game online cua Storm I

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi kiatithau, 4/7/11.

1. các bác ơi giúp mình với, e đã tìm tòi và sục xụi rất nhìu ngày trên các diễn đàn rùi mà ko ai có thể giúp mình vấn đề này cả.
    chú STORM I của mình đã cài server book thành công rùi, nhưng ko thể mở Game Online, Yahoo,...còn một số ứng dụng khác thì vào được bình thường, như: opera, gmail, google maps, tin tức online điều okie!. chỉ mổi cái IWIN và Yahoo mesenger thì nó cứa báo lổi kết nối.
    e đã cài tất cả các thông số của cấu hình BS có thể download OTA ấm ầm...
    nhưng ko hiểu còn thiếu ji mà ko thể kết nối đc yahoo va iwin...
    bác nào có kinh nghiệm về vấn đề này chỉ giúp e cách khắc phục với........thanks....:help::help::help::help::help::help::help::help::help::help::cry::cry:

kiatithau

kiatithau
    Expand Collapse

Member

2. BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

chào Pác, nếu pác có ý định dùng yahoo messenger chính thống thì Pác phải dùng dịch vụ BlackBerry Internet Services (BIS) còn không thì dùng 1 phần mềm trung gian để sử dụng yahoo như KimKim - IM+ v.v... Còn Iwin game Online không biết pác đang dùng bản nào như em đang dùng Phiên bản 2.2.2 beta chạy tốt có 2 server cho mình chọn cũng tốt. chúc Pác thành công.:bounce:

3. kiatithau

kiatithau
    Expand Collapse

Member

E cũng dùng phần mềm trung gian đấy KIMKIM, trillian, VICHAT...còn IWIN thì V2.2.2
    nhưng vào vẫn ko được, bác còn cách nào khắc phục giúp mình với....

4. kiatithau

kiatithau
    Expand Collapse

Member

Nhưng khi e BS vào trực tiếp YM thì okie, còn IWIN thì thử mọi cách vẫn ko vào đc, downd hết mấy VS lun mà nó cứ báo ko kết nối đc................:banghead:

5. kiatithau

kiatithau
    Expand Collapse

Member

sao ko bác nào giúp mình trị căn bệnh này cả jay ta???????????????????????????????????/

6. quanlong82

quanlong82
    Expand Collapse

Member

đến Dau Den đi pác oi