CHIA SẺ GPS của Priv AT&T chuối quá!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi chinhvd, 26/8/16.

1. Chào các bác,
    Em là fan trung thành của BB, mới cắn răng múc con Priv AT&T, mọi thứ đều ổn duy chỉ có cái GPS quá chuối, bắt settalite quá kém (chậm: hơn 10s đối với khu vực thoáng đãng; ít: nhiều nhất là 11 cái settalite) không biết là dòng này nó chuối thế hay là do phần cứng máy em. Bác nào xài qua em nó rồi chia sẻ kinh nghiệm tí (máy e đã nâng Android 6 và mới mua tầm 3 tuần).
    Cảm ơn mọi người đã đọc tin và chia sẻ.

chinhvd

chinhvd
    Expand Collapse

2. ngthvinhhvkt

ngthvinhhvkt
    Expand Collapse

Member

Check bằng phần mềm thấy bắt nhanh, chính xác, no vấn đề gì.

3. chinhvd

chinhvd
    Expand Collapse

Bác dùng google maps rồi chạy xe máy trên đường xem con trỏ có bị giật giật không (con trỏ vị trí). Thường máy em ngồi một chỗ thì oke nhưng di chuyển thì nhảy loạn xị. Nhờ bác check xong phản hồi giúp em với nhé (vì máy e còn trong thời hạn bảo hành). Thanks bác nhiều.

4. ngthvinhhvkt

ngthvinhhvkt
    Expand Collapse

Member

không có điều kiện vừa đi xe máy vừa check, chỉ có thể ngồi ôtô để kiểm tra thôi B-). Thấy hoạt động bình thường, GPS bắt chuẩn, chỉ đường chính xác.

5. dream_me

dream_me
    Expand Collapse

Member

Bác xài priv at&t có bị hao pin k? Máy em hao pin quá. 1 ngày phải sạc 1 lần vào lúc trưa thì em nó mới chạy đc đến tối @@