HỎI ĐÁP giúp về cái fb trong Q10

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi sybeo, 30/3/15.

1. các cao thủ giúp em cái, đăng nhập Fb trong Q10 nó bị như hình là sao ạ

Các file đính kèm:

sybeo

sybeo
    Expand Collapse

Member

2. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Bạn có đăng nhập tài khoản ở thiết bị nào nữa nữa không? Nếu có nên out hết. Hơn nữa, nếu bạn vẫn đăng nhập vào bằng máy tính được thì vào Thiết lập --> bảo mật --> Xét duyệt đăng nhập. Click vào đó rồi tùy chọn hình thức bảo mật của bạn, như nhận mã riêng mỗi khi đăng nhập,.... chọn Lưu
    Thân! :)

3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Bạn tham khảo cách của mèo để set quyền lại hoặc bạn xóa facebook và vào BBW cài lại là hết nhé :)

4. sybeo

sybeo
    Expand Collapse

Member

sử dụng cách của Mèo vẫn không được, khi vào thêm tài khoản thì mình chả thấy có cái tài khoản FB nào cả, còn nếu xóa FB đi thì vào BBW cài bị lỗi bạn Nông dân ạ. từ khi dùng bản 2243 bắt đầu bị rồi ạ

5. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

Bạn thử coi đăng nhập trên điện thoại khác có được không? Nếu cũng không được thì bạn phải thao tác lại trên máy tính, xem lại có chẳng may click j nhầm không.
    Còn nếu vẫn đăng nhập trên máy khác thì mình nghĩ là cái ứng dụng có vấn đề. bạn cứ mạnh dạn up lên 2708 đi :D

6. sybeo

sybeo
    Expand Collapse

Member

Mình lên 2708 rồi bạn mèo ạ. Xoá fb đi thì không tài nào cài lại được, cài qua sachesi bảo là phần mềm bị giới hạn. Nhưng cái lỗi này mình nghĩ là do khi hết 3g mình không để ý thoát fb. Giờ thì mỗi lần vào fb xong đều phải thoát hết. :(

7. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

Không liên quan 3G gì đâu bạn. mình có bao giờ thoát gì đâu. Bạn thử vào Facebook bằng Web đi. Lên Google, đánh chữ Facebook, rồi đăng nhập theo link đó. Họ yêu cầu gì thì làm theo đó. Có thể Facebook của bạn không đúng tên " chính chủ" (rofl)(rofl) nên bị yêu cầu đổi tên đó :D