HỎI ĐÁP Giúp BB 9360

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi fastz, 26/10/14.

1. Mình mới dùng BB và đang sở hữu em Curve 9360. Mình đã tìm hiểu qua loa và đã tự cài Service book nhưng vẫn không thể truy cập được Facebook, Blackberry World.. Xin hỏi cách khắc phục + cách điều chỉnh Volume trong Media + tắt âm chụp ảnh ạ :)

fastz

fastz
    Expand Collapse

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

bạn muốn sử dụng hết chức năng của chiếc BlackBerry 9360 thì bạn phải đăng ký gói dịch vụ BIS dành cho BlackBerry (gói này là dịch vụ 3G dành riêng cho sản phẩm này). Khi đó bạn sẽ được cung cấp servicebook tự động cùng các dịch vụ khác như push mail, mạng xã hội facebook, yahoo,... và data sử dụng 3G trong một tháng sử dụng, giá gói cước là 60k ới mạng viettel, 50k đối với mobi/vina nhé.

còn về chỉnh volume trong media chỉ có thể chỉnh bằng nút tăng giảm âm lượng bên thân máy thôi bạn àh, còn về chế độ phát loa khi nghe nhạc sẽ cho bạn tùy chỉnh phát qua loa ngoài, loa trong hay tai nghe bạn nhé.

bạn vui lòng tham khảo file hình ảnh phía dưới để biết thông tin gói cước dịch vụ được rõ hơn ;)

Đăng Ký BIS.JPG

download012 thích bài này.