CHIA SẺ Game đánh bài online dành cho Blackberry

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi hermex26, 26/10/12.

1. iOnline là game online dành cho điện thoại di động được thiết kế theo phong cách truyền thống. Trò chơi “rũ bỏ” những lối mòn của thể loại nhập vai, hành động hay mạng xã hội…để chọn riêng cho mình
    một chủ đề mang đậm “hơi thở” của cuộc sống…đó là dòng game dân gian.

iOnline tập hợp những trò chơi “kinh điển” nhất bao gồm: Tiến lên miền Nam, Phỏm, Xâm, Mậu Binh, Xì tố, Xì dzách, Bài cào và Tam cúc. Cùng tận hưởng giây phút hào sảng nhất trong thế giới của game và quên đi quan niệm “tay mơ” hay “pro” vì iOnline là trò chơi dành cho tất cả mọi người. Ngoài ra bạn còn có thể kết bạn, chat, nhắn tin, cập nhật status…

iOnline có phòng tập chơi hoàn toàn miễn phí,nhưng vào phòng chơi thi sẽ tính bằng xu, hết xu bạn phải nạp tiền thông qua tài khoản điện thoại để có xu tiếp tục chơi.
    Ngoài việc tham gia cùng bạn bè thì iOnline là trò chơi duy nhất cho phép bạn được “thi thố” cùng với BOT. Đặc biệt hơn, người chơi còn có thể kết thân bằng hữu, chat, trao đổi tin thư, tham gia bang nhóm với các bạn chơi khác…

Đầu tiền vào bạn phải đăng ký nick để chơi (tốn phí gửi tin nhắn đăng ký ) , account của bạn sẽ được cho 4000 xu để chơi
    Sau đó bạn có thể chơi ,chọn game bạn muốn chơi , và chọn phòng tùy theo mức độ cược :1000,700,600,500... Hoặc bạn cũng có thể tự tạo phòng mời bạn của mình vào

Chúc các bác đỏ bạc :D

Các file đính kèm:

hermex26

hermex26
    Expand Collapse

Well-Known Member

Zerostar, bachhd and kimtuoc like this.
  2. bachhd

bachhd
    Expand Collapse

Well-Known Member

tạo Room làm một ván tiến lên đi :cool:

3. kimtuoc

kimtuoc
    Expand Collapse

Well-Known Member

Trò này chơi có ổn định không bác chủ, có hay bị lag & out ra ngoài không vậy?

4. hermex26

hermex26
    Expand Collapse

Well-Known Member

mình chơi thì thấy tương đối ổn định :D