FlipSide MP3 Player v1.20.8 || Trình nghe nhạc tiện dụng

Thảo luận trong 'Phần Mềm - Công Cụ Tiện Ích' bắt đầu bởi kickhung_fbi, 28/5/12.

1. vnbb_120526_173214.jpg

Nghe nhạc là niềm đam mê của bạn , bạn hay nghe nhạc vào lúc rãnh rỗi , thậm chí vi vu trên đường với 1 cái headphone , hay thư giản sau 1 khoảng thời gian làm việc mệt mõi , âm nhạc theo mình nghĩ luôn là cách tốt nhất để làm tăng niềm vui cuộc sống , và là 1 cách khá hay để thư giản , cũng như là giảm bớt sự căng thẳng . Tuy nhiên , trình nghe nhạc mặc định của máy đôi khi làm bạn cảm thấy hơi chán , bạn cần 1 cái gì đó để thay đổi , Flip Side sẽ là lựa chọn của Bạn .
    Tất cả các bài hát sẽ được phân chia cụ thể theo từng Album , Ca sĩ ,thể loại .... , đó là cái tiện dụng của Flip Side mà mình biết , tức nhiên sẽ có 1 vài hạn chế so với trình nghe nhạc mặc định của máy , nhưng biết đâu , nó sẽ phù hợp với bạn , với phong cách và thói quen của ban . Với dụng lượng có thể xem là khá nhỏ , mình nghĩ không quá đắng đo cho bạn để suy nghĩ có nên tải về sử dụng thử hay không .
    . Và nếu lúc này bạn đả quan tâm đến nó, thì chúng ta có thể tham khảo qua 1 vài hình ảnh về Flip Side dưới đây ^^ :

Hổ trợ : OS 4.2 ++
    Download : App.DauDen.Vn hoặc flipside.fm

Đây là phần mềm có tính phí , sao khi tải về , bạn vào FlipSide--> Option---> Unlock rồi nhập key là 611111 hoặc 641981 . Chúc các bạn vui vẻ ^^

BlackBerryVietNam.net
    Nguồn : FlipSide

Các file đính kèm:

kickhung_fbi

kickhung_fbi
    Expand Collapse

Well-Known Member

Zerostar thích bài này.
  2. trieu1209

trieu1209
    Expand Collapse

Well-Known Member

có chương trinh nào định thời gian tắt k

3. no_one_6

no_one_6
    Expand Collapse

Member

cái này có bạn nào test chưa nhỉ. Test nhiều quá, reset máy liên tục hao PIN quá.

4. mrpussiebabie

mrpussiebabie
    Expand Collapse

Member

Cái này gọn nhẹ,nói chug la tốt.đã xài nhưng đã xóa. Cần j đến nó khi trình nge nhạc có sẵn cug chả khác j. Đó là ý kiến của tớ.

5. kickhung_fbi

kickhung_fbi
    Expand Collapse

Well-Known Member

như mình đả nói , cái tiện dụng của nó là chia bài hát theo từng album , ca sĩ , thể loại,... , mình thấy có vài người thích như thế , nhưng rất tiếc đối với bạn thì cái đó hình như lại không cần thiết ,chắc thế.

6. Zerostar

Zerostar
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình hẹn giờ tắt bb luôn :)
    Tiếc là bạn không thích, mình thì dùng thấy tuyệt đấy chứ. BB không mạnh media nên những phần mềm này dev viết ra là có mục đích cải thiện điều đó.