HỎI ĐÁP File nhận từ bluetooth được lưu ở đâu

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi oleola1994, 8/2/14.

1. mọi người cho mình hỏi hôm nọ mình có gửi mấy cái ảnh từ máy ss note sang Z10 máy đã nhận ảnh nhưng mình tìm mãi mà không biết mấy cái ảnh đấu lưu ở đâu.mình mới dùng nên ko biết có ai biết chỉ hộ mình với
    Thanks

oleola1994

oleola1994
    Expand Collapse

2. kinhcan_89

kinhcan_89
    Expand Collapse

Member

Nếu như mình thử hôm trước gửi file từ laptop sang Z10 thì nó sẽ lưu vào đường dẫn thẻ nhớ: media card >> download

Bạn thử xem có thấy file không, nếu không được thì vào search tìm tiếp, trong cả bộ nhớ máy + thẻ

3. kenpham

kenpham
    Expand Collapse

ile blutooth được bán qua nằm trong ổ sd car. mac du dt cua ban k gan the nho nhung no van chuyen vao o do. ban vao muc es file explorer nam ngay o man hinh chinh
    sau đó tìm external_sd sẽ thấy mục dowloads, file nhận được nằm trong đó nếu đt của bạn đã chuyển tiếng việt thì bạn sẽ thấy mục thứ hai ở phía trên đt. chọn , chọn nhiều. sau đó bạn sẽ thấy mục sao chép .bản sao chép xong thì thoát hết ra . đưa vào mục hình ảnh ngoài màn hình chính. dán vào đó thế là có hình ảnh. chọn nhạc thị dan vào nhạc. tới đây chắc bạn đã rõ rồi nhỉ.. co gi thac mac cu hoi thang vao facebook cua minh nhe

sơn tèo and duy cuong like this.
  4. duy cuong

duy cuong
    Expand Collapse

ko hiểu lắm. Xin cái fb hỏi cho rõ bạn ơi -_-

5. Gấu teppy

Gấu teppy
    Expand Collapse

CHO minh hoi cai phan file external ma ban noi no nam o dau? minh tim ma k thay? khi truk mua may về thì vẫn sài bình thường. k biết cài sao mà nhận file duoc chỉ k timf thấy file đâu?

6. khaz3

khaz3
    Expand Collapse

Moi ng cho minh hoi. Minh chuyen danh ba tu lumia sag z3 bang bluetooth theo huong dan nhug sao khong thay hien thi trog Danh ba mac du da dc thog bao chuyen thanh cong.Minh moi xai BlackBerry nen con ga. Mong dc moi ng chi giao them.tks all