File Manage. Picture bị lỗi. Help me !!!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi VinhNguyen, 25/3/13.

1. Giúp dùm e với các bác ơi. Lúc e vào picture thì k thấy gì hết. Nhưng khi vào File Manage rồi nhấn qua picture thì có rất nhìu hình mà e k bík từ đâu ra. Hình như e xem tin tức, chơi game, xm clip...làm gì củng chụp lại hay sao, vài ngày là e vào thì thấy rất nhiều phải ngồi xóa mỏi cả tay. Bác nào giúp e khắc phục với

VinhNguyen

VinhNguyen
    Expand Collapse

Member

2. nicolaimax

nicolaimax
    Expand Collapse

Member

có khả năng bác lỡ tay ấn nhầm đồng thời 2 nút volume + và - nên nó mới thế. 2 nút đó là chụp ảnh màn hình đấy bác

3. VinhNguyen

VinhNguyen
    Expand Collapse

Member

Nếu mình chụp màn hình thì trong piture phải có chứ. Nhưg trong picture thì k có, nhưng vào File Manage của playbook thì rất là nhiều, k bík nhữg hình từ đâu ra, mình chắc chắn là mình k có chụp màn hình

nicolaimax thích bài này.
  4. nicolaimax

nicolaimax
    Expand Collapse

Member

chắc xung đột phần mềm nào rồi đó bạn, mình chưa bị trường hợp này bao giờ. có cao thủ nào vào giúp bạn ấy đi ạ

5. congthuc1905

congthuc1905
    Expand Collapse

Mình cũng bị trường hợp giống bạn mà chưa có biết khắc phục. giống như nó tự lưu lại hình ảnh vậy đó.

6. kugomap

kugomap
    Expand Collapse

Thật ra mấy file hình đó kích thước rất nhỏ, chính là mấy file rác của phần mềm android
    Giống như window xài thời gian thì phải xóa bớt file rác. Bác vào các folder của Android để xóa file rác thủ công vậy :)

3-6-0-do thích bài này.
  7. 3-6-0-do

3-6-0-do
    Expand Collapse

Well-Known Member

cac file tạm và file rac do bạn cài ưng dụng Android vào thôi, không có gì phải lo lắng đâu bạn....

foolishboy thích bài này.
  8. bờ-lách-be-ri

bờ-lách-be-ri
    Expand Collapse

Member

cách để biết là properties để biết tấm hình này do soft nào gây ra để biết đường xoá bạn ơi...