HỎI ĐÁP Facebook trên BB10?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi hippi116, 2/10/16.

1. Hỏi các anh em BBer đang dùng app Facebook nào? Mình gần như đã dùng qua hết các app FB từ native cũng như android nhưng gần như app nào cũng có một số lỗi. Ngay cả khi dùng app Face10 up lên Pro cũng có những lỗi rất khó chịu. VD: khi có người tag tên mình trong 1 nhóm thì thông báo đó mình nhấn vào chỉ nhảy vào nhóm đó chứ ko nhảy vào bài người ta tag mình. Cùng 1 vài lỗi nhỏ khó chịu nữa. Vậy nên mình hỏi xem anh em có app nào mà dùng tốt FB ko ạ? Xin cảm ơn

hippi116

hippi116
    Expand Collapse

Member

2. kimnguu1705

kimnguu1705
    Expand Collapse

Member

mình đang dùng fb androi 23. Thực ra cài app từ file apk có nhiều lỗi chứ ko mượt hoàn toàn như trên BB world đâu.

3. hippi116

hippi116
    Expand Collapse

Member

Mình cũng dùng qua các app android v23 và v29 nhưng đôi khi load chậm và khi muốn up ảnh thì không cho chọn riêng trong các mục nên việc tìm kiếm rất lâu. Với lại app android ngốn pin hơn app native rất nhiều

4. kimnguu1705

kimnguu1705
    Expand Collapse

Member

app android ngốn pin hơn là chuyện đương nhiên mà bạn :).

5. hippi116

hippi116
    Expand Collapse

Member

Vâng vậy nên mình muốn tìm 1 app native thật ngon mà Face10 up lên Pro vẫn ko vừa ý. Mình thấy trên BB World có 1 số app trả phí nhưng không biết chất lượng thế nào

6. hippi116

hippi116
    Expand Collapse

Member

Vâng vậy nên mình muốn tìm 1 app native thật ngon mà Face10 up lên Pro vẫn ko vừa ý. Mình thấy trên BB World có 1 số app trả phí nhưng không biết chất lượng thế nào