FREE Evolution Noire - Chủ đề tuyệt đẹp cho Bold 9000

Thảo luận trong 'Giao diện - Themes' bắt đầu bởi Nông.Dân, 29/4/14.

1. top.JPG
    Nếu bạn thường thấy những chủ đề màu mè hay những chủ đề chói lòa thì chủ đề mình giới thiệu sau đây chắc chắn sẽ làm hài lòng người dùng khó tính nhất, với giao diện tông màu xanh chủ đạo và những biểu tượng được thiết kế tuyệt đẹp mà bạn chắc chắn sẽ hài lòng khi trải nghiệm.

Với chủ đề Evolution Noire bạn sẽ cảm nhận được sự hài hòa trên chiếc BlackBerry của mình, hiển thị trên màn hình chính cũng được thiết kế lại để có nhiều không gian trống hơn để bạn cảm thấy chiếc điện thoại của mình thông thoáng hơn, hệ thống menu và các tùy chọn đều đã được thiết kế mới là một trong những chủ đề mình đánh giá là đẹp nhất từ trước tới giờ khi mình trải nghiệm chú Bold béo huyền thoại này. Các bạn cùng tải về và trải nghiệm trên chiếc BlackBerry thân yêu của mình nhé.

Một số hình ảnh chủ đề trên BlackBerry 9000:
    Chủ đề được thiết kế với tông màu xanh và giao diện được thiết kế mới hoàn toàn tạo cảm giác mới mẻ cho người dùng.​
    Các tùy biến giao diện trong menu và biểu tượng, bạn sẽ thật sự thoải mải về điều đó​
    Một chủ đề tuyệt đẹp mà bạn không thể bỏ qua khi mỗi ngày chủ đề dành cho chiếc Bold 9000 càng ngày càng ít đi. Nhanh tay tải về và trải nghiệm bạn nhé.;)

Download
    BlackBerryVietNam.net

Các file đính kèm:

Kích thước:
      11.3 KB
      Đọc:
      209
    Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 29/4/14