Welcome to BBVN.Net! Log in or Sign up to interact with the BBVN Forum .

em muốn hỏi mua em Bold béo 9000 tại hà nội

Thảo luận trong 'BlackBerry Bold 9000' bắt đầu bởi Nam Chinh, 18/07/2012.

1. Nam Chinh OS4.5

có bác nào biết hà nội chỗ nào bán blod 9000 chuẩn không chỉ em với
  2. vodkad3 OS4.5

Tôi mới tậu con 9000 được 2 tháng,o chỗ chungblackbery,dùng thấy cũng ổn,sau này thì không biết thế nào?,bảo hành 6tháng,giá rẻ 2300k,không thẻ nhớ ốp lưng.Bị lởm mỗi cái tai nghe vì không thử,máy móc khá ổn,nhưng nói chung là mua bb tất cả là hên xui thôi.Đầy người mua chính hãng vẫn có vấn đề,tóm lại dùng bb là phải sống chung với lũ,
    Nam Chinh rất thích bài này.
  3. Nam Chinh OS4.5

em cảm ơn bác để em chạy qua đấy xem.
  4. vodkad3 OS4.5

Mua được máy chưa bạn,?
    Nam Chinh rất thích bài này.
  5. Nam Chinh OS4.5

Em chưa mua được hôm trước em chạy qua nhưng hết hàng hẹn ngày mai nhưng em bận quá vẫn chưa ra xem được,máy của bác vẫn ổn chứ.Cảm ơn bác đã hỏi thăm khi nao em dinh em nó về sẽ pos lên cho bác xem nhé.
  6. vodkad3 OS4.5

Máy of mình vẫn ổn,nói chung là khá hài lòng,chúc bạn mau sớm tậu đươc cục Cưng,mang về tha hồ mà nâng lưu dày vò nhé.
  7. vodkad3 OS4.5

Ah nếu mà bạn ngại không bảo họ bung máy xem,thì bạn mỏ náp sau đưa lên mũi ngửi thấy mùi khét lẹt thì pipi,quan trong nữa là check choác hết các ứng dụng xem the nào là ok.
  8. mabeo OS4.5

hn03 53/612 Đê La Thành, 2tr1, hôm qua tớ vừa nhặt 1em ở đấy xong
  9. Nam Chinh OS4.5

thế à để tớ chạy qua đó xem.cảm ơn bạn nhé
  10. Nam Chinh OS4.5

em mới dinh em nó về hôm wa rồi.bác có phần mềm gì hay không bảo em với
  11. mabeo OS4.5

vẫn mua kịp à, hôm tớ mua xong ở Hn03 hình như chỉ còn 2 con thì phải
  12. BonConMat Bế Quan Phong ấn.

Bác dùng Browser trên BlackBerry vào trang Apps.bbvn.net để download các ứng bằng OTA cho dễ khoải phải cài qua BDM hay loader chi cho mệt. Good Luck;)
  13. wave alpha OS6.0

Nếu bác chưa mua được thì qua Bạch Mai, chỗ Bác Duyphat-blackberry mà mua, Bác ấy còn mấy chú Bold ngon đấy!
  14. longbui27 OS4.6

Hà Nội thì có 2 chỗ, anh Tuấn Hn03 và anh Quang3g, là 2 chỗ mình thích nhất, chỗ anh Quang thì sẵn hàng hơn, chỗ anh Tuấn ít máy đẹp hơn.
  15. giapxac OS4.5

Mình đang muốn bán em 9000 mới mua ở dauden ngày 13/6/2013 nay muốn bán 1tr300, bạn nào máu thì gọi điện cho mình 0973460760, không thì bạn nào có nokia e 52 thì giao lưu cũng đc :)