CHIA SẺ [eBook] Nghề nào cho bạn nghề nào cho tôi – Shoya Zichy & Ann Bidou

Thảo luận trong 'Tài Liệu & Sách Điện Tử – Ebooks' bắt đầu bởi Nông Dân, 31/3/17.

1. w620h405f1c1-files-articles-2011-1054035-untitled-1.jpg

Nghề nào cho bạn nghề nào cho tôi
    có thể coi là một cuốn cẩm nang giúp bạn hiểu rõ về bản thân và đối tác của mình từ sếp cho tới các đồng nghiệp, từ bạn bè cho tới người thân,… “chỉ ra cho bạn con đường đúng đắn đem lại cảm hứng cho cuộc sống và công việc của bạn.” Từ đó, cuốn sách mang đến cho bạn một cái nhìn toàn diện hơn về bản thân, đồng thời giúp bạn lập được một kế hoạch khả thi cho sự nghiệp của mình.

Và có thể nói, kết quả rõ rệt nhất sau khi đọc xong cuốn sách này chính là “khả năng đọc được ý nghĩ của người khác”, vì bạn biết cách hiểu và chấp nhận những khác biệt của con người, mà sự thăng tiến trong nghề nghiệp và sự thành công trong cuộc sống lại phụ thuộc nhiều vào “kỹ năng con người” đó.​

Với hàng nghìn người Mỹ, kiệt tác dài 276 trang của Shoya Zichy, cuốn Nghề Nào Cho Bạn Nghề Nào Cho Tôi đã cùng lúc chấm dứt bóng ma khiếp đảm của nạn thất nghiệp. Và làm thoả mãn những người đang buồn rầu trước sự biến đổi phức tạp của nền kinh tế quốc gia và thế giới.

Download: GOOGLE DRIVE

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

BerryTwinT and H2T like this.
  2. clark kent

clark kent
    Expand Collapse

Member

bác Nông Dân ơi bác cho em hỏi. Em đang muốn kiếm bộ sách "Tam Quốc Chí" do Trần Thọ biên soạn, Bùi Tùng Chi chú giải. Bác kiếm được bản pdf giúp em được không. thank bác