CHIA SẺ [Ebook] Đắc Nhân Tâm - Tuyệt tác về nghệ thuật giao tiếp định dạng PDF

Thảo luận trong 'Tài Liệu & Sách Điện Tử – Ebooks' bắt đầu bởi Nông Dân, 2/4/15.

1. dac_nhan_tam.jpg

Cho tới nay, cuốn sách về nghệ thuật giao tiếp đầy đủ, sâu sắc và có ảnh hưởng mạnh mẽ nhất đến hàng triệu người trên thế giới vẫn là cuốn “Đắc Nhân Tâm” của tác giả Dale Carnegie.

Có một thống kê đã nói rằng, trong số những người thành công thì có tới 85% là nhờ vào mối quan hệ, giao tiếp, chỉ 15% là do năng lực chuyên môn. Không biết đó có phải là kết quả chính xác không, nhưng nó cũng đáng để cho chúng ta suy nghĩ lắm chứ.

Đắc Nhân Tâm là cuốn sách không thể thiếu trong bất kỳ tủ sách nào!

Con người sống trong xã hội, chắc chắn không tránh khỏi việc phải giao tiếp, quan hệ, chắc chắn không thể tránh khỏi có lúc phải nhờ người này người kia. Đúng không các bạn?

Nếu bạn có tài, đó là một lợi thế của bạn, nhưng nếu không có một mối quan hệ giao tiếp tốt, cơ hội thành công của bạn cũng không cao. Vậy thì làm sao để có mối quan hệ, giao tiếp tốt? Tôi khuyên bạn hãy đọc cuốn “Đắc Nhân Tâm” của Dale Carnegie. Đây một cuốn sách tập hợp những bí quyết giao tiếp cho tất cả mọi người. Nếu như bạn vẫn chưa đọc nó, tôi khuyên bạn hãy đọc nó ngay bây giờ, không phải ngẫu nhiên mà nó là cuốn sách bán chạy nhất mọi thời đại đâu. Nó là bí kíp cho những người mong muốn có cuộc sống thành công.

Dưới đây là nội dung của cuốn sách:
    Đắc Nhân Tâm được đánh giá là quyển sách “Đầu tiên và hay nhất mọi thời đại về nghệ thuật giao tiếp và ứng xử”. Mình tin rằng nó sẽ giúp bạn cải thiện cuộc sống của mình rất hiệu quả nếu bạn thực hành các lời khuyên trong sách một cách thường xuyên.

Download

Ghi chú: Bạn vào trình duyệt trên BB10 chọn cài đặt > Công cụ cho nhà phát triển > chế độ máy tính để bàn để tải về nhé. Hoặc bạn tải bằng máy tính rồi copy vào điện thoai là nhanh nhất nha.

Sách được chia sẻ cùng các bạn dưới định dạng PDF, chúc các bạn một ngày thành thơi và thư thái và đọc sách để cảm nhận cuộc sống !

BlackBerryVietNam.net
    Theo NgheThuatSong.org​

Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 2/4/15
    Last edited: 2/4/15
  2. Mèo

Mèo
    Expand Collapse

I'm not a girl, not yet a woman!

Cám ơn chủ thớt chia sẻ, vì vẫn chưa đọc hết cuốn này :)

3. daovan

daovan
    Expand Collapse

Member

Không biết làm cách nào để tải về con Z30 được. Các bác chỉ cho em với. Buồn quá.

4. phannhannghia

phannhannghia
    Expand Collapse

Member

Công ty First News – Trí Việt giữ bản quyền xuất bản và phát hành ấn bản tiếng Việt trên toàn thế giới theo hợp đồng chuyển giao bản quyền với Simon & Schuster, Inc., Hoa Kỳ và gia đình Dale Carnegie.
    Bất cứ sự sao chép nào không được sự đồng ý của First News và Simon & Schuster đều là bất hợp pháp và vi phạm Luật Xuất bản Việt Nam, Luật Bản quyền Quốc tế và Công ước Bảo hộ Bản quyền Sở hữu Trí tuệ Berne.

Mình đọc đến đoạn này thì...

5. do quang dai

do quang dai
    Expand Collapse

Member

Có hướng dẫn ở cuối bài đó bạn
    Làm xong phải làm mới trang đó mới tải dữ liệu được