( Dự thi ) Người miền Tây Lạc Lối đêm 12/12/2012

Thảo luận trong 'Offline chụp ảnh - Giáng Sinh qua những khung hình' bắt đầu bởi chuot&mathiforever, 15/12/12.

1. Hoà mình vào không khí giáng sinh đang đến rất là gần, trong niềm vui ấy " Offline chụp ảnh - Giáng sinh qua những khung hình " của BQT diễn đàn BBVN.net là một hoạt động mang tính thiết thực nhằm gắng kết cộng đồng BlackBerry Việt lại gần nhau hơn.
    Hôm ấy, mình cùng một người bạn nữa trong group BlackBerry Miền Tây đến rất sớm. Gần 19h giờ mình đã có mặt tại điểm tập trung, tại toà nhà Vincom A, nơi mà cùng thời điểm diển ra off chụp ảnh có một sự kiện vô cùng hấp dẫn( nếu bạn bỏ lở sự kiện trên có thể đọc lại tại đây ).
    Thời điểm ấy, có khoảng hơn chục người xếp hàng chờ lấy phiéu mua máy nhân sự kiện BlackBerry Smartcom Life Style. Mình cùng bạn không vào xếp hàng( kinh tế có hạn dù đã giảm 50% mà vẩn không đủ tiền để mua :D).
    Sài Gòn về đêm thật đẹp, không như miền Tây quê mình. Những con phố tấp nập người qua lại với muôn ánh đèn rực rỡ. Mình như đang lạc chân vào nơi chưa bao giờ thuộc về mình, nơi có những chân dài, và giầy cao gót( giầy này mà về quê mình không qua cầu khỉ được đâu :P )
    Hơ, vẩn còn sớm! Các bạn cùng mình ghé thăm Store Smartcom LifeStyle nhé:​
    Thôi đã đến giờ rồi, quay về điểm tập trung thui, mới đi một vòng mà không khí xếp hàng đã tăng lên nhộn nhịp hẳn​
    Có một cô bé đứng lên cho mình chụp ảnh mà không nhớ bé ấy tên gì nè:D
    Không khí Offline có lể bị đứng lại bởi sự kiện BlackBerry Smartcom LifeStyle, nhưng những gì mà cộng đồng BlackBerryVietNam.net đã làm, đã đồng hành cùng anh em Bber, cũng như nhà tài chợ Cà Phê Dâu đã tặng cho anh em rất nhiều áo đồng phục rat có ý nghĩa.​
    Vậy là đêm off chụp ảnh đã trôi qua, tuy không có nhiều ảnh nhưng lại rất đáng nhớ! Chúc tất cả anh chị em cộng đồng BlackBerry Việt Nam giáng sinh an lành, hạnh phúc!!!!!!!!​
    P/S: Mình muốn nói một lời cảm ơn nữa dành cho những người rất đặc biệt, những người lao công mang lại sự sạch đẹp cho những con phố trong đêm giáng sinh ( đây là ý tưởng đầu tiên mình định tham gia bài dự thi nhưng hôm ấy không thực hiện được )​

chuot&mathiforever

chuot&mathiforever
    Expand Collapse

Well-Known Member

didong.pro and khoaoto like this.
  2. tom cruise

tom cruise
    Expand Collapse

Member

so fun there;)