FREE Dragon Mania - Game nuôi rồng chiến đấu cực hay trên BBOS

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi Nông.Dân, 3/4/14.

1. top.jpg

Dragon Mania là game nuôi và huấn luyện rồng chiến đấu rất hay, game có đồ họa cực đẹp và hấp dẫn người chơi, game Dragon Mania đã có tiếng vang trên hệ điều hành Android, iOS nhưng giờ đây bạn đã có thể trải nghiệm trò chơi này ngay trên chiếc BlackBerry của mình.

Trong Game Dragon Mania bạn sẽ có nhiệm vụ huấn luyện những chú rồng đáng yêu của mình trở lên mạnh mẽ để có thể chiến thắng đối thủ. Đây là những chú rồng đáng yêu và tinh nghịch và chỉ có bạn mới có thể huấn luyện được chúng. Và bạn cũng có thể gây giống cho chúng để tạo ra các giống rồng kỳ lạ và các tuyệt kỹ khác nhau, khi đó bộ sưu tập rồng của bạn sẽ thêm phong phú. sẽ có các nhiệm vụ khác nhạu xuyên suốt qua trình chơi, bạn làm nhiệm vụ chính. nâng cấp môi trường nuôi thú hoặc tạo các nhà chức năng về ấp trứng, trồng thức ăn, nhà phối giống. Và còn rất nhiều điều nữa bạn sẽ cảm nhận được khi chơi game. Game có ngôn ngữ tiếng việt rất trực quan mà bạn sẽ không ngỡ ngàng khi tham gia vào game.

Các đặc tính trong trò chơi:
    • Tạo môi trường nuôi và tùy chọn những loại rồng tương ứng
    • Phối giống các loài rồng khác nhau để cho ra loài rồng lai cực mạnh
    • Dùng đội quân rồng của mình giao chiến với nguời khác
    • Thực hiện chăm sóc, nâng cấp môi trường nuôi, nâng cấp không gian nuôi rồng theo từng cấp độ
    • Chọn cái loài rồng để đi qua các cửa ái khó khăn để được thưởng các vật phầm hữu ích
    Các hình ảnh về trò chơi chạy trên BlackBerry 9900:

Ban đầu bạn cần phải đặt môi trường nuôi và rồng tương ứng

Bạn cũng sẽ được cung cấp một cửa hàng bán về các giống rồng, môi trường nuôi rồng, tòa nhà chức năng, các đồ trang trí cho không gian nuôi rồng của bạn bằng tiền vàng hoặc ngọc mà bạn có thể tích lũy được trong suốt quá trình chơi.

Tùy từng cấp độ chơi mà bạn có thể mua những loài rồng tương ứng từ cơ bản đến cao cấp

Nhiệm vụ chính tuyến của bạn sẽ được đưa ra, hoàn thành nó bạn sẽ có được phần thưởng tương ứng

Bạn sẽ chăm sóc những chú rồng dễ thương để nâng cao cấp độ và đem đội quân rồng của mình đi giao chiến

Game có nhiều mục tiêu cho bạn lựa chọn và hành động, khi bạn tích lũy đủ số điểm cấp độ sẽ tăng lên, với mỗi cấp độ tăng lên bạn sẽ được mở những vật phẩm hoặc bạn sẽ được phép nuôi thêm một loại rồng mới, rất hấp dẫn và thú vị.

Trong trò chơi cũng hỗ trợ người chơi tìm hiểu về những loài rồng khi chơi, với số lượng rồng phong phú, game hứa hẹn sẽ hấp dẫn người chơi khi đã tham gia.

Thông tin về trò chơi:
    Download:
    Download BlackBerry World:
    BlackBerryVietNam.net

Các file đính kèm:

Kích thước:
      44.3 KB
      Đọc:
      421
    Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

#1 Nông Dân, 3/4/14
    Last edited by a moderator: 8/4/14
  2. Le Minh Thien

Le Minh Thien
    Expand Collapse

Member

mình chơi game này từ bản 1.0 rồi 2.0. khá hay , nhưng game này bị lỗi khá chuối là mình cứ vào cái Đấu Trường chơi xong ra là tèo game luôn, đơ luôn ở phần tải game. ae nào bị thế ko? ko biết bản này thế nào?

3. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

mình cũng đã từng chơi trên bản này, khá ổn định, không bị lỗi như bạn. máy mình là bb9900. bạn thử up bản mới xem sao nhé

4. vietthanglong

vietthanglong
    Expand Collapse

5. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

6. chuotctn1

chuotctn1
    Expand Collapse

trước mình chơi trên 9780 đến đoạn lâu đài gió xoáy 20/20 là n đơ luôn, k chơi đc nữa đành phải xoá