đôi điều muốn hỏi về BB8520

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi xedapoi, 17/2/12.

1. minh up rom 5.0.0.681 chay nhanh ổn định rất thích nghe gọi thoải mái nhưng mục game thì hik hik
    minh choi game cứ được 1 lúc thì nó treo máy phải tắt đi khới đọng lại mới thoát được ko biết là lỗi gì nếu ko chơi game thi máy nhanh vèo vèo chạy cái gi cũng ngon
    minh nghĩ khả năng nó nhanh wa nen no ko sử lý kịp
    ai bị như minh hoặc biết kách khắc phục bảo minh vơi
    mình xin cám ơn

xedapoi

xedapoi
    Expand Collapse

Member

2. BonConMat

BonConMat
    Expand Collapse

Super Moderator

Vấn đề đó bạn phải xác định là game đó có hỗ trợ trên máy bạn hay ? nếu có xem bộ nhớ máy có đủ để chạy game không đôi khi thiếu là nó tự treo và reset. một điều nữa là game đó có thật sự chạy ổn định trên con máy khác hay không. chứ bản 681 đó mình chơi game vẫn bình thường.

3. ngocmai

ngocmai
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn thử kiểm tra tất cả các game hay chỉ 1 game đó bị tình trạng đó thôi bạn. Nếu chỉ có 1 game đó bị tình trạng như thế thì vấn đề là do game không tương thích với máy của bạn. Còn hệ điều hành bạn đang sử dụng là tương đối ổn định và tốt cho dòng máy 8520.

4. xedapoi

xedapoi
    Expand Collapse

Member

hiiif game đó là những game chạy trên dòng máy 88xx ngon lành các bạn ah ko phải game gì nào nặng nhọc lắm đâu con 8830s of mình chới game đó kả ngày ko sao con bb8520 choi được 3 phút treo luôn (VD: đào vằng nè, Escape nè, kim cuơng nè, bắn gà nè nhiều lắm .... con 8830 to cài 13 game chưa kể phần mềm # tất kả chay ngon lành)
    bạn nào giúp mình bệnh này đi