[DAUDEN]: Đấu giá Sạc BlackBerry PlayBook - RAPID TRAVEL CHARGER - KT: 12h00' - Thứ 7, 10/8/2013

Thảo luận trong 'Đấu Giá' bắt đầu bởi dauden, 2/8/13.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. caohokhanh

caohokhanh
    Expand Collapse

Well-Known Member

Đã nếm rồi sao?

2. ngongao

ngongao
    Expand Collapse

Well-Known Member

Ý bạn là "bạn đã nhượng mình nhưng do mình ko bid nên bạn vẫn sẽ tham gia đấu như bình thường" đúng không =)) LOL :> mình hỏi bạn: dựa vào đâu bạn biết mình k tham gia ??? Ai cũng chỉ bid 1 giá ngay trước khi hết giờ :> sao bạn biết trong khoảng thời gian từ khi bạn longbui27 bid (11:59:57) đến khi hết giờ thì mình sẽ k bid nữa?
    Trả lời giúp mình câu hỏi vừa rồi nhé :) Mình không tự trả lời được :)
    @Mod: bạn đừng đóng topic vội nhé. Chuyện này anhe hưởng đến danh dự bạn caohokhanh cứ để bạn ấy thanh minh không mọi người lại hiểu nhầm về con người bạn ấy :)

thanhdathp thích bài này.
  3. caohokhanh

caohokhanh
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn có tham gia hay không thì cứ xem trên topic này thì biết chứ có khó gì đâu!.
    Còn bạn dùng một nick khác (ngoài nick ngonngao) để đấu nữa thì điều đó chỉ chứng tỏ bạn là người không trung thực mà thôi!
    Mặt khác, bạn cũng đã tự nhận là mình quên không tham gia nữa kia mà! Bạn càng tranh luận thì chỉ thể hiện 2 điều: Một là mình không trung thực (ngay cả với chính bản thân mình đã thể hiện rõ trên forum); Hai là bạn là một người quá cay cú ăn thua!.
    Chính vì vậy, mình xét thấy là không nên tranh luận gì khác với bạn nữa.
    Xin lổi Mod và các thành viên khác vì sự "ồn ào" không đáng có này.
    Chúc mọi người ngày Chủ nhật vui vẻ!

luka123 thích bài này.
  4. vietgamo

vietgamo
    Expand Collapse

Member

Chào các bạn, thấy mọi người tranh luận mà có nhắc tới bản thân nên mình cũng nói thế này, mình rất thích mục đấu giá này, một hình thức giao lưu, xả stress, trong món đồ vừa rồi ko phải mình thích đẩy giá rồi born đấy đâu mà cũng đã soạn truoc giá để giao lưu rồi 11h30 moi tan tầm phi về đến nhà thì gần sát giờ thì giá lại cao hơn Mình soạn trước, mà khổ cái playbook nó khoi dong không kịp để chơi tiếp chứ cũng thích cái sạc, thôi thì mua trực tiếp vậy...rất mong có ngày được giao lưu với mọi người. Chúc gia đình dauden một ngày cuối tuần vui ve.Thank so much.!

caohokhanh, ngongao and luka123 like this.
  5. luka123

luka123
    Expand Collapse

Well-Known Member

Xin trích câu luôn đc post ở đầu trang 1
    Thiết nghĩ nên dừng tranh luận tại đây:)

caohokhanh and vietgamo like this.
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.