BBVN.NET Đập hộp và trên tay BlackBerry KEYone bản thương mại | Đẹp, tinh tế, độ hoàn thiện cao

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Nông Dân, 4/5/17.

1. crazysexycool1981

crazysexycool1981
    Expand Collapse

Well-Known Member

Giá em này cứ tầm 12 củ có lẽ dễ được AE quan tâm, tiếp cận nhiều hơn! Vì nếu rơi vào tầm 18 củ khi về VN thì chắc sẽ phải mất 1 thời gian kha khá để em nó về giá hợp lý! Máu thì chắc nhiều AE cũng máu lắm nhưng rào cản duy nhất có lẽ là giá thôi! Vài tháng trước lúc Keyone rò rỉ concept trên mạng, thật sự mình ko ưng nổi thiết kế mặt sau cũng như bàn phím và phần màu bạc phía trên màn hình, cảm giác có gì đó lai tạp giữa Priv & Passport Silver nhưng là sự lai tạp ko hoàn chỉnh! Nhưng có vẻ như thời gian vừa qua sau khi chứng kiến khá nhiều bài viết và clip trên tay về Keyone, mình bắt đầu thấy có ít nhiều hứng thú với em này! Giá rổ cứ down xuống mức hợp lý có khi mình cũng sẽ thử tậu 1 em để trải nghiệm [​IMG]
    (Sent from CRAZYSEXYCOOL1981 using Blackberry PASSPORT.se)

2. yagitrang

yagitrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

từ khi em up lên bản 10.3.3.1463 mới bị đó chứ, giật, lag, youtube bị dừng khi đa nhiệm. Nhưng nói chung, 5 năm rồi, lỗi thời so với công nghệ là bình thường. Chờ xem Priv mà lên đc 7.1 thì mua lại PRIV cho rẻ :) hihi

3. phongdenny

phongdenny
    Expand Collapse

Member

bản 100-1 là 1 sim hay 2 sim vậy mọi người?