có thể kiểm tra bold 9700 used ở đâu?

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi gintaxu, 16/10/11.

1. tình hình là e mới vào đh thui, có ông a cho cái bold 9700 used, nhìn cũng tạm nhưng mà bàn phím bị nhầm lẫn vài phím, chữ A vs chữ Q, chữ Z vs W thay cho nhau! khi tắt nguồn thì thấy chữ màu đỏ hfg j` j` đó e k nhớ rùi 3G+! mà e thì mù mấy chuyện này, vậy h e có thể kiểm tra, main,. . . ở đâu thì được ak` (store), và thay vỏ thì có thay được khung kim loại k? tại nó bị trầy nhìn kì woz! e mới zô lần đầu có j` chỉ dẫn em út tận tình nhé! ::angel: tks mọi người nhìu nhìu!

gintaxu

gintaxu
    Expand Collapse

2. caesarvn1984

caesarvn1984
    Expand Collapse

Member

bàn phím đó là máy dùng ở châu âu đó bạn ơi, có thể kiếm bàn phím đổi lại thôi (nghĩ là đổi được), đến dâu đen đó bạn, theo tui là uy tín, hehe

3. gintaxu

gintaxu
    Expand Collapse

yeah! cứ sợ là rolling hay j` j` đó! thấy mọi người hay nói z! vs lại là con gái nên k có rành! T__T nhưng mà dauden có kiểm tra máy cũ ak`? :-?

4. banhbaonuong

banhbaonuong
    Expand Collapse

Member

BB xài ở châu âu còn khác về bàn phím nữa à..mình nghĩ chỉ HànQ hay TrungQ j đó vì khác cả về font chữ nên mới khác thôi chứ..^^

5. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Có vẻ bạn chủ topic không đọc qua nội quy diễn đàn trước khi post bài. Hy vọng khi viết bài bạn tôn trọng ngôn phong tiếng Việt. Hy vọng bạn chỉnh sửa lại bài viết. Cám ơn và chúc bạn vui khi tham gia diễn đàn

6. Pentool

Pentool
    Expand Collapse

Member

chinh xác luôn...........................

7. fanmytamus

fanmytamus
    Expand Collapse

Member

có phải máy của em là Orange ko nếu đúng thì các phím đó đổi nahu ko sao cả đâu, vì mình nghĩ hàng này sản xuất cho riêng thị trg Pháp nên nó thayqwerty bằng azerty thôi ko sao cả chỉ hơi ngượng khi dùng thui, còn thay bàn phím thì có thể thay mà, Main thì mang ra cửa hàng nào đó bảo xem hộ chả vd j