HỎI ĐÁP Có ai bị tình trạng như con 9650 của e chưa?

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Ruj Heo, 14/9/13.

1. e không hiểu sao cai 9650 của e nó bi tưng tưng hay sao íđang xài ngon lành,e de chế độ nhac chuông, ai goi dien đến là có nhạc chuông, ko hiểu sao dt e, tu nhien ko có nhạc chuông chỉ rung, luc đầu e chỉ nghi chac do gần hết pin nó chuyển sang rung thôi:Popo78: ,e sac pin day 100%nố vẫn bị:Popo77:

thế là e mặc kệ, phó mặc cho trời, xai dc 1,2 bữa...co ai goi đến, chuông dt lại vang lên:Popo74: .....mừng hết lớn lun...vui nhứ chưa từng dc vui:Popo28: .

cứ tuong là hết bịnh gùi.....:Popo18: ...ai ngờ....hum nay nó lại bịnh cũ xuất hiện tiếp....e nản quá các bác oi:Popo65:

nay nó thêm 1 binh này mới ác chứ..mic nói chuyện người khac ko nghe dc, reset máy thì hết:Popo46: , xong gùi....xài dc thời gian....nó lại ko nói dc.....reset cái la nói dc:Popo81:
    e pat nản vs nó lun

PS: các bác có ai bi tình trang như e chưa, thì chỉ e cách khắc phục vs
    (dt e có rớt 1,2 lần....nhưng lâu lắm gùi...) nó chỉ phát binh mới đây thôi

lúc bi tình trang thứ nhất....e có cài lai OS cho e nó....thế là nó bị lun tình trạng thứ 2 lun....
    e ko bik nó bi lỗi chương trình hay la lỗi do e lam rớt máy...
    các bác giúp e vs:Popo77: chứ xài kiểu này,,,e ức chế quá..goi mà nói ko ai nghe,,,ai dt đến thì ko bik lun...:Popo77:

e cảm ơn:Popo84:

Ruj Heo

Ruj Heo
    Expand Collapse

Member

2. kienngvan

kienngvan
    Expand Collapse

Well-Known Member

Với lỗi thứ nhất thì có thể tại loa của bạn bị hỏng. Bạn thử nghe nhạc bằng loa ngoài xem có được không nhé.

3. Ruj Heo

Ruj Heo
    Expand Collapse

Member

lỗi thứ nhất, e cũng nghi ngờ là loa hỏng,lúc bi thế thì nghe nhac cũng ko nghe

lúc binh thường thì e nghe nhac loa ngoài ok lắm....thế mới đau...loa ngoài lúc bi lúc ko:Popo78:

4. kienngvan

kienngvan
    Expand Collapse

Well-Known Member

thế chắc chắn tại loa ngoài rồi bạn. mà chập chờn như vậy mình nghĩ tại tiếp xúc kém, bạn thử vệ sinh tiếp xúc loa với cả mic xem sao.

5. nghiem xuan hoa

nghiem xuan hoa
    Expand Collapse

mình cung bi cai loi giong hệt ban Ruj Heo ay..vay thi khong pai do ban lam roi may dau...mjh cug tim hieu roi nhug chua tim duoc cach j de khac phuc ca...co ai biet cach chi gium mjk voi