Cho mình hỏi phần mềm nào gửi Mail mà Attach file đc với :)

Thảo luận trong 'Nhận Xét - Đánh Giá - Thảo Luận Chung' bắt đầu bởi Crank, 30/8/12.

1. Mình đang dùng Gmail nhưng đôi khi muốn Attach file mà không có ứng dụng này , không biết phần mềm nào Attach file được. Bạn nào biết chỉ cho mình với nhé :)

Crank

Crank
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. Zerostar

Zerostar
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bạn search Smartmail nhé!

hoanghai114 and Crank like this.
  3. Crank

Crank
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình có cài Logicmail nhưng ko hiểu sao cài xong cảm giác hao pin kinh khủng, máy thì nóng. Không biết xung với phần mềm nào nữa :(

4. Zerostar

Zerostar
    Expand Collapse

Well-Known Member

Có một số phần mềm bạn tham khảo như Logicmail, Smartmail, Shangmail... Nhưng tốt nhất là dùng BIS! :)

5. namnt276i

namnt276i
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cách tốt nhất là bạn nên đăng ký dịch vụ BIS của nhà mạng, khi đó bạn sẽ cảm nhận được hết những tính năng tuyệt vời của BB khi bạn dùng email. Vì khi bạn dùng dịch vụ BIS, bạn sẽ dc attach file với dung lượng khá lớn, và việc gửi nó đi cũng dễ dàng, và việc nhận mail có file attach, tải file attach về cũng rất là thuận tiện. Bù lại thì bạn phải chịu phí hàng tháng thuê bao dịch vụ đó, nhưng bạn sẽ được sử dụng tất cả tính năng của BB như BBM, facebook,yahoo, gtalk,appworld và quan trọng nhất là lướt browser liên tục, ko bị tình trạng ngắt quảng