Cho em hỏi về BB9780

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi megatron0709, 6/1/12.

1. Em cũng tập tành xài BB, mà em theo dõi con BB9780 lâu rùi, hôm nay em khảo sát lại giá thì em thấy giá BB9780 đồng loạt giảm mạnh từ tầm 13t còn khoảng trên 8t, Em vừa mừng vừa lo, em ko biết là lí do về chất lượng hay về gì mà sao đồng loạt từ dâu đen, viễn thông a, thế giới di động đều giảm mạnh như vậy. Có pro có thể cho em biết dc ko ạ.

megatron0709

megatron0709
    Expand Collapse

2. TrDung

TrDung
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cứ hàng chính la chơi đc bạn ạ! Mình mới gia nhập với em 9780 nè. Hàng ngoài yhi rẻ thật nhưng nhiều loai giá quá đành bỏ thêm tiền mua sự an tâm rước em chính hãng

3. minhtuan5m

minhtuan5m
    Expand Collapse

Member

mình cũng đang lăn tăn, vì giá tầm 8tr650 là mua được rồi... nhưng không biết sau tết thì thế nào nhỉ :) ???

4. TrDung

TrDung
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình nghĩ nó k xuống nữa đâu bạn. Nó giảm tới gía này la để xả hàng để ra mắt con 9790 thôi. Dòng kế thừa đã ra thì 9780 chắc sẽ ngưng sxuất.

5. hauyen

hauyen
    Expand Collapse

Member

Cấu hình thế hệ máy mới như 9790 cao hơn BB9780 nhiều, bạn nên tham khảo giá trị thực của máy dùng rồi trên thị trường chứ đừng quan tâm đến giá bán mới của các cửa hàng. BB9780 đã rớt giá rất nhiều rồi