THẢO LUẬN Chia sẻ đôi chút về BlackBerry KEYone | Mời anh em thảo luận !

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Nông Dân, 9/5/17.

1. Babean1907

Babean1907
    Expand Collapse

Member

[/QUOTE]
    Chắc do cảm nhận cá nhân chứ mình thấy hài long khi dung BB10, từ Q10 tới PP :) Có cây Z10 là chưa dùng qua nên k biết thế nào.

2. phamquyen0201

phamquyen0201
    Expand Collapse

Well-Known Member

Kể ra được vài ứng dụng native thì Ok, , xài android ứng dụng thì vỡ mặt, ức chế. Chắc do cảm nhận cá nhân chứ mình thấy hài long khi dung BB10, từ Q10 tới PP :) Có cây Z10 là chưa dùng qua nên k biết thế nào.[/QUOTE]

3. đinh quang dũng

đinh quang dũng
    Expand Collapse

Member

Anh ơi! Em nhắn lại pin:2C26949C và pin:2be2cf2c. Anh add bb của em nhé! Em đang chờ form offline! Trân trọng!

4. microchip

microchip
    Expand Collapse

Member

Đúng là có lắng nghe nhưng có cái giá là không chịu lắng nghe người dùng thôi.

5. kysy

kysy
    Expand Collapse

Member

User nào chả muốn rẻ, nhưng hãy nghĩ ngược lại về chi phí sản xuất, nghiên cứu để ra sản phẩm như vậy. Chưa chắc về chất lượng phần cứng phần mềm KEYone đã thua những điện thoại android khác như SS, HTC... đang đình đám, nhưng BB cũng đang chật vật để lấy lại từng chút thị phần. Riêng mình chỉ quan tâm khi nào gom đủ lúa và sẵn sàng hốt KEYone thôi, còn đã không thích thì nhiều lúa cỡ nào cũng sẽ vẫn chê mắc thôi.

đinh quang dũng thích bài này.
  6. đinh quang dũng

đinh quang dũng
    Expand Collapse

Member

Tớ thích bài này lắm! Quan điểm rõ ràng! Tớ thấy ai đó comment cũng chỉ chợt nghĩ ra là viết! Nếu là ý tưởng thì ok nhưng là phán xét nên nghĩ kỹ! Tớ lấy được Keyone tớ sẽ viết một bài dài dài!
    Trân trọng!

7. yagitrang

yagitrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

theo em k phải là muốn rẻ mà muốn có 1 mức giá hợp lý, e nghĩ tâm lý người dân mình chê là vì k có tiền để mua thôi. chứ cứ có thử xem.

8. yagitrang

yagitrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

em mà lấy đc keyone em cũng viết 1 bài dài dài :), đúng nghĩa là cảm nhận của bản thân về một dòng máy mình háo hức mong chờ.
    về tất cả các chi tiết
    từ việc nhắn tin, gọi điện, đèn led, bàn phím, máy ảnh cho đến thao tác tiện lợi hay k. Tất tần tật những thứ khiến em hài lòng và không hài lòng.
    Lâu lắm rồi chưa đc đọc 1 bài nào nghiêm túc về BB cả, toàn bài marketing thôi à.

9. kysy

kysy
    Expand Collapse

Member

Khó có thể có mức giá gọi là hợp lý cho mọi người dùng được, và nhà sản xuất họ sẵn sàng phân khúc và chọn lựa. Với sản phẩm như của apple mình thấy nhiều người bất chấp để mua đấy chứ, có cần phải chờ nó rẻ đi hay hợp lý hơn đâu, và khi Z10 giảm sâu đến hơn một nửa thì bao nhiêu người đã mua nó? hay lại thấy giảm nhiều quá chắc không ra gì, hết thời rồi và rồi quay lưng? mắc hay rẻ cũng chỉ là tương đối thôi.

10. thapbeo

thapbeo
    Expand Collapse

Member

chả biết các bác như thế nào nhưng em ước mơ song kiếm q20 với keyone này quá