FREE Chia sẻ cùng bạn bộ nhạc chuông mặc định của BlackBerry DTEK50

Thảo luận trong 'Nhạc Chuông – RingTones' bắt đầu bởi Fang, 15/8/16.

1. Blackberry-DTEK50-25-840x560.jpg

Chào mọi người, có lẽ đối với anh em BBer thì những bản nhạc chuông mặc định của BlackBerry đã trở thành những thứ thân quen trên các dòng máy, từ BlackBerry OS cũ đến các dòng máy BlackBerry 10. Nếu anh em sử dụng BlackBerry 10 tìm kiếm sự tươi mới với các bài hát hiện đại, thì BlackBerry OS lại hoài cổ tìm đến những nhạc chuông và nhạc tin nhắn quen thuộc.

Nhận thấy bộ nhạc chuông mới của BlackBerry DTEK50 cũng khá hay nên mình xin chia sẻ cùng anh em để đổi mới phong cách BlackBerry. Bộ nhạc chuông bao gồm những bản nhạc chuông như Spirit huyền thoại, hay BBpro, Sunrise...nhưng giai điệu có vẻ hay hơn so với hai nền tảng cũ. Anh em cũng có thể chia sẻ cùng bạn bè hay người thân vì bộ nhạc chuông này có dung lượng rất nhẹ.

Tham khảo thêm:
    Download
    BBVN.NET​

Fang

Fang
    Expand Collapse

BlackBerry No1

anhdunghopham and Truongdx like this.
  2. vuongduc

vuongduc
    Expand Collapse

Member

Bác nào biết đổi âm báo tin nhắn và báo thức thế nào không ạ? Không dùng những âm trong list mặc định của nó mà dùng file của mình ý

#2 vuongduc, 15/8/16
    Last edited: 17/8/16
  3. Mạnh Hoàng Ss

Mạnh Hoàng Ss
    Expand Collapse

Member

Vào Notification-> Chọn Profiles đang dùng -> Customize App Notification -> Text Messinges ở phần Ringtone chọn browse ringtone rồi chọn đến tone cần cài là ok. Chúc bác thành công :)

4. vuongduc

vuongduc
    Expand Collapse

Member

Nhầm rồi bác ơi. Đây là cách chỉnh ở BB10, còn em hỏi ở đây là Android cơ :D Dù sao cũng cảm ơn bác