HỎI ĐÁP Chất lương dịch vụ và sản phẩm

Thảo luận trong 'Café - Tán Gẫu' bắt đầu bởi adsl258, 10/8/14.

1. Mình là ma mới, mới chân ướt chân ráo dấn thân vào BB nên cũng chỉ biết chút ít. Mấy Bác cho mình hỏi : Hiện giờ mình đang ngắm con z10, hoặc cao hơn dc là con z30 nhưng không biết hiệu năng nó như thế nào, dùng có mượt?
    Ngoài ra thấy có nhiều shop bán 2 con hàng này như Mai Nguyễn, Dâu đen với Hnam. Nhưng Hnam chỉ bán có z10, z30 chưa có. Dâu đen thấy mấy bác phản ảnh về chất lượng sản phẩm với dịch vụ quá (Vd như: Cảnh giác khi bảo hành hoặc sữa chữa tại Dâu Đen 536 Lê Hồng Phong hay ngay tại forum mình http://blackberryvietnam.net/threads/ve-viec-sua-chua-bb-tai-dauden-vn.25068/ ) Biết là các topic đó đang lâu rồi nhưng cũng còn thấy ... không biết h đó tốt hơn chưa hay vẫn như vậy, bác nào review dùm em cái . Còn về Mai nguyễn Mình ko có nhiều thông tin, ai mua hàng đây với dùng dịch vđây review giúp em luôn với !!
    Các bác còn biết shop nào uy tín ở tphcm không thì chỉ cho mình luôn với!
    Cám ơn các bác nhiều!

adsl258

adsl258
    Expand Collapse

2. minhpeace88

minhpeace88
    Expand Collapse

Member

Chào bạn! Hiện Dâu Đen là nơi để bạn mua hàng yên tâm nhất về chất lượng lẫn thái độ phục vụ! Hy vọng bạn sớm rước vợ nhỏ về nhà từ Dâu Đen. Thân ái!

3. Aric Lam

Aric Lam
    Expand Collapse

Go & Let's go

Có lẻ bạn chưa đọc hết các bạn viết :Popo28:
    mà bạn cứ đến đó. thấy không ổn thì về :Popo79:

4. minhpeace88

minhpeace88
    Expand Collapse

Member

Cái gì cũng chính mình chứng kiến. Còn những thảo luận là để bạn tham khảo thôi. Thân!