Caro - kết nối bạn bè : con số không nên bỏ qua

Thảo luận trong 'Tin Tức BlackBerry' bắt đầu bởi ndthuytrang, 30/11/11.

1. [​IMG]

Có bao nhiêu người Việt trong chúng ta đã từng chơi Caro hay biết đến Caro? Hôm nay trên Ranking Board của Caro tôi đã canh đúng thời điểm 999999 người chơi. Vậy là tối nay 30/11/2011 Caro đã chính thức chạm đến cột mốc 1.000.000 người chơi.

Góp phần trong con số rất đẹp này càng đẹp hơn khi người giữ ngôi vị đầu bảng là người VN. Tuy chỉ có duy nhất 1 người Việt trong top10 :D.

Khoảng 10 ngày vừa qua, lượt người chơi ở các nước khu vực Trung Đông tăng nhanh đến không ngờ, giống như 1 cuộc đổ bộ mới đã từng xảy ra khi Caro tiếp cận thị trường Indonesia và UK. Bất ngờ nào tiếp theo dành cho chúng ta? Những tín đồ của BlackBerry, yêu sự liên kết bạn bè qua BBM và chia sẻ những giờ phút thư giãn bằng những màn đấu trí qua game Caro?

Dauden.vn

ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

2. kimtuoc

kimtuoc
    Expand Collapse

Well-Known Member

Niềm tự hào cho một sản phẩm Việt, mong cho BBM Caro ngày càng đến được nhiều người dùng trên khắp thế giới! :)

3. musicfan181

musicfan181
    Expand Collapse

game hay nhưng tiếc là ko chơi dc :(

4. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Cho xin cái lý do cái nhỉ :D hay tại dòng máy thấp hơn OS5 :( hoặc BBM không phải 6.0 trở lên =.= hay không có BIS =))

5. th27388

th27388
    Expand Collapse

Member

Lý do 1 tháng trả 65k cho 1 trò chơi mà trong khi cả tháng rảnh rỗi chơi có mấy lần ..... lý do thứ 2 của tui là chơi với những người không quen biết nên không có hứng thú .

6. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Với những lý do thuộc về sở thích thì NO TABLE. Có thể bạn không thích, nhưng người khác thích, họ thích kết bạn, họ thích sử dụng BBM để liên lạc với bạn bè ở nước ngoài qua BBM, nhanh chóng, tức thời và rẻ hơn nhiều so với cước SMS quốc tế, và đơn giản hơn việc phải gọi video call trên máy tính.... việc trả 65k là trả cho dịch vụ BIS chứ không phải trả cho Caro. Không dùng BIS bạn vẫn có thể chơi Caro offline, nhưng sẽ không thú vị bằng,đơn giản chỉ có thể. Ko nên tranh luận. :) Cám ơn bạn vì đã tham gia diễn đàn. Thân!

7. ndthuytrang

ndthuytrang
    Expand Collapse

Well-Known Member

Mình nói gì mà bạn cho là không đúng. Mình nói không nên tranh luận tức là "Nếu bạn cảm thấy thích thì bạn chơi, không thích thì cũng không ai có thể bắt buộc bạn chơi cả". Và trong comment, mình chỉ đề cập về việc bạn ấy nói là tốn 65k để trả cho 1 trò chơi, nhưng điều đó không đúng, bởi vì Caro là FREE, 65k đó là dành cho dịch vụ BBChat. Đúng không bạn? Nếu mình sai, bạn cứ nói lỗi của mình là ở đâu. Mình cám ơn vì bạn đã góp ý :)

Link AppWorld

8. Viet Hop Software

Viet Hop Software
    Expand Collapse

Member

Woa! Chiến sự leo thang!

Chắc tại cái nick của bác gây phản cảm và sự nhận định sai lầm về 65k của pác nên Admin bức rứt thế.
    Pác đổi nick đi. cái nick của pác phản cảm quá đấy.

9. Viet Hop Software

Viet Hop Software
    Expand Collapse

Member

1. Caro không mất phí khi download và chơi từ 30 đến 50 trận/ngày. 65K của gói BBM chat của Viettel không phải chỉ để chơi Caro. Bạn vui lòng tham khảo kỹ nội dung của gói cước này và tham khảo trên dauden.vn hoặc các diễn đàn khác hoặc google ý nghĩa của các dịch vụ của BlackBerry như BIS là gì, BBM là gì...

2. Caro không bắt buộc bạn phải chơi với người không quen biết, trừ khi bạn không có bạn bè trên list BBM của mình. Nếu vậy, vui lòng kết thêm bạn hoặc bạn sẽ lãng phí 65K khi không sử dụng BBM.

1. Thanks bạn đã góp ý, tuy nhiên Keeper không thấy Admin có vấn đề gì trong cách xử lý.
    2. Nếu tất cả các member trên forum này đều cư xử thiếu văn hóa, trái pháp luật, chống phá nhà nước... thì nếu có phải xóa tất cả, thì vẫn phải xóa tất cả.
    3. Bạn vui lòng đổi nick khác vì nick của bạn không phù hợp.

Thanks.

10. khin9780

khin9780
    Expand Collapse

Member

admin hướng dẫn mình tham gia chơi tro này đi. Minh cung khoai caro
    bold9780 pin 268407a5