HỎI ĐÁP Cáp HDMI cho pp silver

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi tiêu tưoqng dạ vũ, 1/12/16.

1. Thân chào các bác!Các bác tư vấn giúp e về vấn đề cáp HDMI để kết nối PP silver edition với tivi(tivi nhà e là loại 42" thường chứ k phải mart tivi),e định mua mà k biết nơi nào bán hết,hỏi han mấy nơi như Dâu Đen,Mobigo...cũng k có,các bác có biết nơi nào bán làm ơn chỉ giúp e.Cảm ơn các bác ạ!

tiêu tưoqng dạ vũ

tiêu tưoqng dạ vũ
    Expand Collapse

Member

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

phụ kiện giá rẻ nha bạn, cọng cáp đó không rẻ vì là slimport. chừng mấy trăm :)

3. tiêu tưoqng dạ vũ

tiêu tưoqng dạ vũ
    Expand Collapse

Member

Cảm ơn bác nông dân rất nhiều,e cũng có tham khảo,giá dao động tầm từ 450k-550k,ngoại hạng,laliga,bundesliga,seria xem được tất,chỉ riêng cái champions league toàn trực tiếp mấy trận ngoài rìa,mà xem trên cái 5" thì nó k đã nên e định mua cái HDMI để nối vs cái tivi xem cho sướng mắt!Thanks bác nhiều!

4. xuan co

xuan co
    Expand Collapse

Member

Cách nào xem được trực tiếp bóng đá vậy bác? Đang rất cần app này. Thanks bác.

5. tiêu tưoqng dạ vũ

tiêu tưoqng dạ vũ
    Expand Collapse

Member

E có k+ nhưng năm nay(và kể cả năm trước) những nhà đài ở Vn mình hoặc k hoặc có thì chỉ trực tiếp những trận Champions league k tâm điểm nên thỉnh thoảng mới xem trên điện thoại bác à.e thường xem trên keonhacai.com;YouTube;fb(ưu tiên keonhacai.com),xem trên trình duyệt thôi chứ chẳng có app nào bác ạ,k riêng gì bb,kể cả những app android cũng toàn những app bóng đá cùi thôi

6. xuan co

xuan co
    Expand Collapse

Member

keonhacai mấy trận hot thường không coi được. Trên wp có app coi cực tốt(e chuyển từ wp qua). Đang định cho bà chị cái máy wp đó, giờ không coi được chắc phải giữ lại để coi đá banh quá :) thánk bác nha.

7. tiêu tưoqng dạ vũ

tiêu tưoqng dạ vũ
    Expand Collapse

Member

Hay bị vi phạm bản quyền thỉnh thoảng bị cắt, tầm vài phút có lại

8. xuan co

xuan co
    Expand Collapse

Member

Bác cho e hỏi máy bác phiên bản hđh nào, dùng hdmi tốt không? Cũng đang tính mua cáp về dùng mà vào thấy cái chỗ hdmi nó bị ẩn, không biết có dùng được không (của mình bản 2163) IMG_20170102_085306.png

9. tiêu tưoqng dạ vũ

tiêu tưoqng dạ vũ
    Expand Collapse

Member

Em mua con mtb Android để xem c1 rồi bác ạ