CHIA SẺ Cảnh Báo: Blackberry Passport Pháp dùng hộp Giả của Trung Quốc | Đây là cách phân biệt

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Hoang Siu, 12/10/16.

1. ngocduybui

ngocduybui
    Expand Collapse

Well-Known Member

Bóc Seal thì đúng là phiên bản 10.3.1.1779 nhưng vấn đề ko Up được rom cao hơn thì làm gì còn cái tinh túy của BB nữa !
    Theo em bác cứ Up lên đi nếu có vấn đề gì quăng con máy vào mặt thằng bán hàng cho bác ấy !

hai_lethanh86 thích bài này.
  2. DoanhNgoc

DoanhNgoc
    Expand Collapse

Member

mua máy về boc seal xong coi thấy rom cũ e cũng k nhớ là rom bản bao nhiêu tính từ từ mới up nhưng thấy nó cực nóng góc phải trên cùng nên up lên bản mới nhất luôn up xong thấy mát hẳn =))
    Mua dc 2 hôm cũng chưa có time lắp sim vào test vì mấy cái sim nano toàn là sim cắt lắp vào rất cấn k đút vào dc mà sợ cố quá quá cố =)) Tối nay về lắp sim test sóng coi có bị như bác nói là k nhận sim r sẽ báo lại cho bác.
    Hiện tượng vuốt khó hay cảm ứng khó thì k thấy. Rất nhạy và mượt nha bác. Mà chuyện b nói up rom mà k nhận sim phải xử lí hết 800k e thấy vô lý quá vì nếu vậy các bác thương đã có bài đánh giá và cảnh báo r

3. DoanhNgoc

DoanhNgoc
    Expand Collapse

Member

mua máy về boc seal xong coi thấy rom cũ e cũng k nhớ là rom bản bao nhiêu tính từ từ mới up nhưng thấy nó cực nóng góc phải trên cùng nên up lên bản mới nhất luôn up xong thấy mát hẳn =))
    Mua dc 2 hôm cũng chưa có time lắp sim vào test vì mấy cái sim nano toàn là sim cắt lắp vào rất cấn k đút vào dc mà sợ cố quá quá cố =)) Tối nay về lắp sim test sóng coi có bị như bác nói là k nhận sim r sẽ báo lại cho bác.
    Hiện tượng vuốt khó hay cảm ứng khó thì k thấy. Rất nhạy và mượt nha bác. Mà chuyện b nói up rom mà k nhận sim phải xử lí hết 800k e thấy vô lý quá vì nếu vậy các bác thương đã có bài đánh giá và cảnh báo r

4. hai_lethanh86

hai_lethanh86
    Expand Collapse

Member

Tối về lắp sim xem tình hình thế nào bác update cho em với.
    Hôm em mua ở HN03 các bác ý cảnh báo ko up lên mà, có 1 anh mang máy đến vì up lên bị ko nhận sóng. Các anh ở đấy báo là bình thường sửa lỗi ấy mất 1triệu, dạo này giảm xuống còn 800k. Có bác nào mua ở HN03 giống em ko?

5. Dangnhphuc

Dangnhphuc
    Expand Collapse

Member

bạn mua hàng gì vậy, =)) mình mới mua ở os 10.3.1.1xxx mình nói họ up lên bản mới nhất đỡ phải ota =)) giờ ở bạn cao nhất , chắc hàng dựng mới sợ mất sóng =)) nãn

6. hai_lethanh86

hai_lethanh86
    Expand Collapse

Member

Các anh ở cửa hàng bảo mình lúc mua là để các anh ý up lên tại cửa hàng thì ok. Còn nếu không up lên thì về nhà đừng up lên 10.3.2.2876. 8-)

7. Yuriya

Yuriya
    Expand Collapse

nhattao thì em không biết chứ chợ tốt em mua hàng BB cũng nhiều lần rồi vì thấy giá bán ok và hàng đúng mô tả nên giới thiệu tụi bạn mua chung nữa

8. ngocduybui

ngocduybui
    Expand Collapse

Well-Known Member

Thế mà cụ cũng mua được thì chịu rồi ! Những thằng thương gia như thế nên loại đi !

hai_lethanh86 thích bài này.
  9. Vua Trái Cây

Vua Trái Cây
    Expand Collapse

Blackberry bây giờ hàng cũ nếu biết xem máy thì dính con ngon, pin bọt vẫn tốt ấy chứ, đang săn em Bold nguyên zin nè :D

10. VivaSuviva

VivaSuviva
    Expand Collapse

Z10 bây giờ cũng khá dể kiếm, hàng BB mua trên chợ tốt rất ngon nhé, trên đó dân bán hàng 2nd, xách tay mới nhiều lắm