Cài đặt Viber cho BB z10 - OS 10.3.2.2836

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp - Chia Sẻ Kinh Nghiệm Sử Dụng' bắt đầu bởi Thảo Bean, 6/11/16.

1. Em chào các anh chị !
    Em tên Bean.
    Hiện em mới sử dụng Blackberry z10 của bà chị em cho. Chuyện là hôm trước em có gỡ bỏ viber, khi đó phần mềm máy là 10.3.1.2474, sau đó em update đt lên 10.3.2.2836, và cài đặt viber qua Balckberry World nhưng ko dc. Bạn em có nói là giờ Down ROM xuống, sử dựng BB link và autoloader.
    Tuy nhiên em muốn hỏi các anh chị là ví dụ em Down ROM xuống 10.2. thì có cài dc Viber thành công ko, hay đây là do Viber bản update ko tương thích vs BB 10 nữa :(. Mọi người tư vấn em với, chứ em nghĩ tự nhiên mất công mày mò Down ROM rồi vẫn ko cài dc thì mất công quá :((. Em xin cảm ơn mọi người ạ

Thảo Bean

Thảo Bean
    Expand Collapse

2. Nông Dân

Nông Dân
    Expand Collapse

Love It Your Way !

Híc, bạn dùng phần mềm viber từ android thử. Chứ viber trên BlackBerry world hình như ko ổn cho lắm

3. Thảo Bean

Thảo Bean
    Expand Collapse

mình vào CH Play rồi, thấy đã cài đặt, mình nhấn vào gỡ cài đặt thì nó out ra luôn, mà nhấn vào MỞ cũng bị văng ra , ko vào dc. :(( hiu hiu

4. HữuBa

HữuBa
    Expand Collapse

Member

Mình cũng k cài đc viber cho q5. Mặc dù đã tải file từ app.bbvn.net mà khi bấm cài đặt thì báo k thể cài đặt phần mềm